Salon Turai don Multistage Horizontal Centrifugal Pump - famfo na tsaye a tsaye mataki ɗaya - Liancheng Detail:
Shaci
SLS sabon jerin matakai guda-guda guda-tsotsi a tsaye centrifugal famfo IS samfurin labari ne wanda kamfaninmu ya ƙera kuma ya ƙera shi daidai da ƙa'idodin ISO 2858 na duniya da sabon ma'auni na ƙasa GB 19726-2007, wanda shine sabon bututun tsakiya na tsaye wanda ya maye gurbin. na al'ada kayayyakin kamar IS kwance famfo da DL famfo.
Akwai ƙayyadaddun bayanai sama da 250 kamar nau'in asali, nau'in kwarara mai faɗaɗa, nau'in yankan A, B da C. Dangane da kafofin watsa labarai na ruwa daban-daban da yanayin zafi, jerin samfuran famfo ruwan zafi na SLR, famfo sinadarai na SLH, famfon mai na SLY da famfon sinadarai na SLHY a tsaye tare da sigogi iri ɗaya an tsara su kuma kera su.
Aikace-aikace
samar da ruwa da magudanar ruwa don masana'antu&birni
tsarin kula da ruwa
yanayin iska & zagayawa mai dumi
Ƙayyadaddun bayanai
1. Gudun juyawa: 2950r / min, 1480r / min da 980 r / min;
2. Wutar lantarki: 380 V;
3. Diamita: 15-350mm;
4. Gudun tafiya: 1.5-1400 m / h;
5. Matsayin ɗagawa: 4.5-150m;
6. Matsakaicin zafin jiki: -10 ℃-80 ℃;
Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki
Mun yi imanin cewa dogon lokaci haɗin gwiwa ne sakamakon saman kewayon, darajar kara sabis, arziki gwaninta da kuma sirri lamba ga Turai style for Multistage Horizontal Centrifugal Pump - guda-mataki a tsaye centrifugal famfo - Liancheng, Samfurin zai wadata ga ko'ina. duniya, irin su: Lyon, Indonesia, Azerbaijan, yanzu muna sa ido ga ma fi girma hadin gwiwa tare da abokan ciniki na ketare dangane da amfanin juna. Za mu yi aiki da zuciya ɗaya don inganta samfuranmu da ayyukanmu. Mun kuma yi alkawarin yin aiki tare tare da abokan kasuwanci don haɓaka haɗin gwiwarmu zuwa matsayi mafi girma da raba nasara tare. Barka da zuwa ziyarci masana'antarmu da gaske.
Kayayyakin suna da kyau sosai kuma manajan tallace-tallace na kamfani yana da dumi, za mu zo wannan kamfani don siyan lokaci na gaba. By Alice daga Cape Town - 2017.06.25 12:48