Sayar da zafi mai zafi a tsaye In-Line Pump Centrifugal - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Ƙungiyarmu ta ƙwararrun horo. Gwani ilimin kwararru, mai hankali hankali na tallafi, don gamsar da sha'awar sha'awar masu amfani da suRuwan Dizal , Multistage Centrifugal Pump , Wutar Lantarki Centrifugal, Muna kallo don karɓar tambayoyinku ba da daɗewa ba kuma muna fatan samun damar yin aiki tare da ku a nan gaba. Barka da zuwa don samun hangen nesa a ƙungiyarmu.
Sayar da zafi mai zafi a tsaye In-Line Pump Centrifugal - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Cikakken Bayani: Liancheng:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Samfurin SLZD a tsaye ƙananan ƙananan ƙananan famfo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Sayar da zafi mai zafi a tsaye In-Line Pump Centrifugal - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Kamfaninmu yana ba da fifiko game da gudanarwa, gabatar da ƙwararrun ma'aikata, da gina ginin ƙungiya, ƙoƙari sosai don haɓaka inganci da sanin alhaki na membobin ƙungiyar. Ƙungiyarmu ta sami nasarar samun Takaddun shaida na IS9001 da Takaddar CE ta Turai na Siyarwa mai zafi a tsaye In-Line Centrifugal Pump - ƙaramin amo mai mataki-mataki-Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Mombasa, Frankfurt, Malaysia, Domin don biyan ƙarin buƙatun kasuwa da ci gaba na dogon lokaci, ana kan gina sabon masana'anta mai faɗin murabba'in mita 150,000, wanda za a yi amfani da shi a ciki. 2014. Sa'an nan, za mu mallaki babban damar samar. Tabbas, za mu ci gaba da inganta tsarin sabis don biyan bukatun abokan ciniki, kawo lafiya, farin ciki da kyau ga kowa da kowa.
  • Muna jin sauƙin haɗin gwiwa tare da wannan kamfani, mai ba da kaya yana da alhakin gaske, godiya.Za a sami ƙarin haɗin kai mai zurfi.Taurari 5 Zuwa Afrilu daga Stuttgart - 2017.09.16 13:44
    Mun kasance muna neman ƙwararrun mai samar da kayayyaki, kuma yanzu mun same shi.Taurari 5 By Florence daga Kanada - 2017.02.28 14:19