Bayanin samfur
GDL bututun centrifugal famfo shine jakadan kamfaninmu wanda ke haɗawa da masu amfani bisa kyawawan nau'ikan famfo a gida da waje.
Wani sabon ƙarni na samfuran da aka tsara kuma aka ƙera bisa ga buƙatu.
Famfu yana ɗaukar tsarin yanki na tsaye tare da harsashi na bakin karfe, wanda ke sanya mashigin da mashigar famfo a wuri guda.
Za'a iya shigar da layin kwance tare da ma'auni iri ɗaya a cikin bututun kamar bawul, wanda ya haɗu da fa'idodin babban matsin lamba na famfo-mataki-mataki, ƙananan filin bene na famfo na tsaye da kuma dace shigarwa na famfo bututu. A lokaci guda kuma, saboda kyakkyawan samfurin na'ura mai aiki da karfin ruwa, yana da fa'idodi na babban inganci, ceton makamashi, barga aiki da sauransu, kuma hatimin shaft ɗin yana ɗaukar hatimin inji mai jure lalacewa, wanda ba shi da yabo da tsawon sabis.
Kewayon ayyuka
Iyakar ma'aunin aiwatarwa: GB/T5657 yanayin fasaha na famfo centrifugal (Ⅲ).
GB/T3216 na'ura mai aiki da karfin ruwa gwajin gwaji na rotary ikon famfo: Grade Ⅰ da Ⅱ
Babban aikace-aikace
Ya fi dacewa da zagayawa da matsa lamba na sanyi da ruwan zafi a cikin tsarin aiki mai ƙarfi, kuma akwai manyan gine-gine masu yawa.
Ana haɗa famfo a cikin layi ɗaya don samar da ruwa, yaƙin gobara, samar da ruwa na tukunyar jirgi da tsarin ruwa mai sanyaya, da isar da ruwan wanka iri-iri, da sauransu.