Farashin Injin Dizal na China Dizal Dizil Saitin Famfu na Wuta - famfo mai kashe gobara da yawa a kwance - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Faɗakarwa masu sauri da girma, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓi madaidaiciyar mafita wacce ta dace da duk buƙatunku, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, alhakin babban ingancin gudanarwa da masu samar da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kayaRumbun Rubutun Centrifugal Multistage Masana'antu , Tsaftace Ruwan Ruwa , Famfon Ruwan Kai, Tare da ci gaban al'umma da tattalin arziki, kamfaninmu zai kiyaye ka'idar "Mayar da hankali kan dogara, ingancin farko", haka ma, muna sa ran haifar da kyakkyawar makoma tare da kowane abokin ciniki.
Farashin Injin Dizal na China Dizal Dizil Saitin Famfu na Wuta - Famfutar kashe gobara da yawa a kwance - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci
XBD-SLD Series Multi-stage Pump Fighting Wani sabon samfuri ne mai zaman kansa wanda Liancheng ya haɓaka bisa ga buƙatun kasuwannin cikin gida da buƙatun amfani na musamman don famfunan kashe gobara. Ta hanyar gwajin da Cibiyar Kula da Ingantacciyar Jiha & Cibiyar Gwaji don Kayayyakin Wuta, aikinta ya dace da buƙatun ƙa'idodin ƙasa, kuma yana jagoranci tsakanin samfuran gida iri ɗaya.

Aikace-aikace
Kafaffen tsarin kashe gobara na gine-ginen masana'antu da na jama'a
Na atomatik sprinkler tsarin kashe wuta
Fesa tsarin kashe gobara
Wuta hydrant tsarin kashe gobara

Ƙayyadaddun bayanai
Q:18-450m 3/h
H: 0.5-3MPa
T: max 80 ℃

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin GB6245


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Farashin Injin Dizal na China Dizal Dizil Saitin Famfon Wuta - famfo mai fafutukar kashe gobara da yawa a kwance - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Yanzu muna da manyan ma'aikata da yawa waɗanda ke da kyau a talla, QC, da aiki tare da nau'ikan matsala mai wahala daga tsarin aikin ƙirƙira don Injin Dizal ɗin Injin Dizal ɗin Wutar Wuta Mai Tsabtace Wuta - Famfo mai fashe-fashe da yawa a kwance - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Italiya, Kenya, Mozambique, Don saduwa da buƙatun takamaiman abokan ciniki don kowane ɗan ƙaramin sabis da kwanciyar hankali mai inganci. Muna maraba da abokan ciniki a duk faɗin duniya don ziyartar mu, tare da haɗin gwiwar mu da yawa, da haɓaka sabbin kasuwanni tare, ƙirƙirar kyakkyawar makoma!
  • Ma'aikatan sabis na abokin ciniki da mai siyarwa suna da haƙuri sosai kuma duk suna da kyau a Ingilishi, zuwan samfur shima ya dace sosai, mai kaya mai kyau.Taurari 5 By Alexandra daga Surabaya - 2018.12.11 14:13
    Ingantattun samfuran suna da kyau sosai, musamman a cikin cikakkun bayanai, ana iya ganin cewa kamfani yana aiki da himma don gamsar da sha'awar abokin ciniki, mai ba da kaya mai kyau.Taurari 5 By Gary daga Amurka - 2017.06.19 13:51