Murmushi mai saukin ruwa na lantarki - ƙarancin mai ruwan sanyi na magudanar ruwa - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Mun yi imani da: Bidi'a ita ce ruhinmu da ruhinmu. Inganci shine rayuwar mu. Shopper bukata ne Allahnmu dominInjin Tuba Ruwa Ruwan Ruwan Ruwa na Jamus , Multistage Centrifugal Ruwa Pump , Shigarwa Sauƙaƙe Famfan Wuta na Layin Layi, Bayan haka, mu sha'anin manne wa high quality-da adalci darajar, kuma mun kuma bayar da ku dama OEM mafita ga dama shahara brands.
Jumla Mai Rarraba Wutar Lantarki - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwa - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci
NW Series Low Pressure Heater Drainage Pump, wanda aka yi amfani da shi don 125000 kw-300000 kw wutar lantarki mai isar da magudanar ruwa mai ƙarancin ƙarfi, zafin matsakaici baya ga 150NW-90 x 2 fiye da 130 ℃, sauran ƙirar sun fi yawa. fiye da 120 ℃ ga model. Jerin aikin cavitation famfo yana da kyau, ya dace da ƙarancin yanayin aiki na NPSH.

Halaye
NW Series Low Pressure Heater Drainage Pump galibi ya ƙunshi stator, rotor, birgima da hatimin shaft. Bugu da ƙari, famfo yana motsawa ta hanyar mota tare da haɗin gwiwa na roba. Ƙarshen axial na mota duba famfo, wuraren famfo suna da karkata zuwa agogo da kuma gaba da agogo.

Aikace-aikace
tashar wutar lantarki

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 36-182m 3/h
H: 130-230m
T: 0 ℃ ~ 130 ℃


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Jumla Mai Rarraba Wutar Lantarki - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwa - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Muna da namu tallace-tallace tawagar, zane tawagar, fasaha tawagar, QC tawagar da kunshin tawagar. Muna da tsauraran matakan sarrafa inganci don kowane tsari. Har ila yau, duk mu ma'aikatan ne gogaggen a bugu filin for Wholesale Electric Submersible Pump - Low Matsa lamba Heater Drainage Pump - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Uzbekistan, Maroko, Milan, An fitar da kayayyaki zuwa Asiya. , Mid-gabas, Turai da Jamus kasuwa. Kamfaninmu ya ci gaba da samun damar sabunta abubuwan aiki da aminci don saduwa da kasuwanni da ƙoƙarin zama saman A akan ingantaccen inganci da sabis na gaskiya. Idan kuna da darajar yin kasuwanci tare da kamfaninmu. Babu shakka za mu yi iya ƙoƙarinmu don tallafa wa kasuwancin ku a China.
  • Ma'aikatar tana da kayan aiki na ci gaba, ƙwararrun ma'aikata da matakin gudanarwa mai kyau, don haka ingancin samfurin yana da tabbacin, wannan haɗin gwiwar yana da annashuwa da farin ciki!Taurari 5 By Tom daga Belize - 2017.01.28 18:53
    A matsayin kamfanin kasuwanci na kasa da kasa, muna da abokan hulɗa da yawa, amma game da kamfanin ku, kawai ina so in ce, kuna da kyau sosai, fadi da kewayon, inganci mai kyau, farashi mai kyau, sabis mai dumi da tunani, fasaha mai zurfi da kayan aiki da ma'aikata suna da horo na sana'a. , amsawa da sabuntawar samfurin lokaci ne, a takaice, wannan haɗin gwiwa ne mai dadi sosai, kuma muna sa ran haɗin gwiwa na gaba!Taurari 5 By Myra daga Iraki - 2018.05.22 12:13