Amintaccen mai ba da sinadari na sinadari na Centrifugal - famfo na tsaye mai mataki-ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Ba wai kawai za mu gwada mafi girman mu don ba da ƙwararrun kamfanoni ga kowane mai siye ba, har ma a shirye muke mu karɓi duk wata shawara da masu siyayyar mu suka bayar.Ruwan Ruwa na Centrifugal , Ruwan Ruwa na Janar Electric , Karamin Famfuta na Centrifugal, Abokan ciniki don farawa da! Duk abin da kuke buƙata, ya kamata mu yi iya ƙoƙarinmu don taimaka muku. Muna maraba da masu sa ido daga ko'ina cikin duniya don ba da haɗin kai tare da mu don haɓaka juna.
Amintaccen mai ba da sinadari na sinadari na Centrifugal - famfo na tsaye mai hawa ɗaya - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci

Model SLS guda-mataki guda-tsotsi a tsaye centrifugal famfo samfuri ne mai inganci mai inganci wanda aka tsara shi cikin nasara ta hanyar ɗaukar bayanan kaddarorin IS model centrifugal famfo da keɓaɓɓen cancantar famfo a tsaye kuma daidai da daidaitaccen tsarin duniya na ISO2858 sabuwar ƙasa misali da manufa samfurin maye gurbin IS kwance famfo, DL model famfo da dai sauransu talakawa farashinsa.

Aikace-aikace
samar da ruwa da magudanar ruwa don masana'antu&birni
tsarin kula da ruwa
yanayin iska & zagayawa mai dumi

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 1.5-2400m 3/h
H: 8-150m
T: -20 ℃ ~ 120 ℃
p: max 16 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Amintaccen mai ba da sinadari na sinadari na Centrifugal - famfo na tsaye mai tsayi-ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, kasuwancinmu ya nutse kuma ya narkar da fasahar ci-gaba duka a gida da waje. A halin yanzu, mu kamfanin ma'aikatan da wani rukuni na masana kishin to your ci gaban na Amintaccen Supplier Chemical Pump Centrifugal - guda-mataki a tsaye centrifugal famfo - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Sri Lanka, Algeria, Hamburg. , Muna da gaske fatan yin aiki tare da abokan ciniki a duk faɗin duniya, idan kuna son samun ƙarin bayani, don Allah a tuntuɓe mu, muna sa ido don haɓaka kyakkyawar dangantakar kasuwanci. da kai.
  • Yin riko da ka'idar kasuwanci na fa'idodin juna, muna da ma'amala mai farin ciki da nasara, muna tsammanin za mu zama mafi kyawun abokin kasuwanci.Taurari 5 By Ida daga Puerto Rico - 2017.03.28 16:34
    Wannan kamfani ne mai gaskiya da amana, fasaha da kayan aiki sun ci gaba sosai kuma samfurin ya isa sosai, babu damuwa a cikin kaya.Taurari 5 Daga Geraldine daga Switzerland - 2017.06.29 18:55