Sabuwar Bayarwa don Famfon Centrifugal Chemical Anticorrosive - ƙaramin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kayan kasuwancinmu galibi ana gano su kuma abin dogaro ne ta masu amfani da ƙarshe kuma za su ci gaba da ci gaba da canza sha'awar kuɗi da zamantakewa donBakin Karfe Multistage Pump Centrifugal , Multistage Horizontal Centrifugal Pump , Karamin Rumbun Ruwa, Muna maraba da masu siyayya, ƙungiyoyin kasuwancin kasuwanci da abokai na kud da kud daga duk sassan duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin kai don ƙarin fa'idodin juna.
Sabuwar Bayarwa don Famfon Centrifugal Chemical Anticorrosive - ƙaramin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Model SLZD a tsaye low-gudun ƙaramin amo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Sabuwar Bayarwa don Famfon Centrifugal Chemical Anticorrosive - ƙaramin hayaniya mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Tsayawa ga imanin ku na "Ƙirƙirar mafita mai inganci da samar da abokai tare da mutane daga ko'ina cikin duniya", koyaushe muna sanya sha'awar abokan ciniki don farawa tare da Sabon Bayarwa don Fam ɗin Centrifugal na Anticorrosive - ƙaramin hayaniya mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng , Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Alkahira, Ireland, Maroko, Suna yin samfuri mai ƙarfi da haɓaka yadda ya kamata a duk faɗin duniya. Kada ku taɓa ɓacewa manyan ayyuka cikin sauri, dole ne ku sami kyakkyawan inganci. Jagoranci bisa ka'idar "Prudence, Efficiency, Union and Innovation. Kamfanin. Yi ƙoƙari mai kyau don fadada kasuwancin kasa da kasa, haɓaka ƙungiyarsa. Rofit da haɓaka sikelin fitarwa. Muna da tabbacin cewa za mu sami kyakkyawan fata. kuma za a rarraba a duk faɗin duniya a cikin shekaru masu zuwa.
  • Ma'aikatan sabis na abokin ciniki suna da haƙuri sosai kuma suna da halaye masu kyau da ci gaba ga sha'awarmu, don mu iya samun cikakkiyar fahimtar samfurin kuma a ƙarshe mun cimma yarjejeniya, godiya!Taurari 5 By Quintina daga Salt Lake City - 2018.09.29 17:23
    Kamfanin na iya ci gaba da canje-canje a cikin wannan kasuwar masana'antu, sabunta samfurin da sauri kuma farashin yana da arha, wannan shine haɗin gwiwarmu na biyu, yana da kyau.Taurari 5 By Elaine daga Mexico - 2017.09.26 12:12