Kamfanonin Kera don Rarraba Casing Biyu Tsotsa Pump - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwa - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Fa'idodinmu sune ƙananan farashin, ƙungiyar tallace-tallace mai ƙarfi, QC na musamman, masana'antu masu ƙarfi, samfuran inganci da sabis donRuwan Ruwan Ruwa na Tsaye Inline Centrifugal , Ruwan Ruwan Lantarki , Rumbun Bututun Tsaye na Tsabtace Ruwa, Barka da tafiya zuwa da duk wani tambayoyinku, da fatan za mu iya samun damar yin haɗin gwiwa tare da ku kuma za mu iya haɓaka dangantaka mai kyau da ƙaramin kasuwanci tare da ku.
Kamfanonin Kera don Rarraba Casing Biyu Tsotsa Pump - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwa - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci
NW Series Low Pressure Heater Drainage Pump, wanda aka yi amfani da shi don 125000 kw-300000 kw wutar lantarki mai isar da magudanar ruwa mai ƙarancin ƙarfi, zafin matsakaici baya ga 150NW-90 x 2 fiye da 130 ℃, sauran ƙirar sun fi yawa. fiye da 120 ℃ ga model. Jerin aikin cavitation famfo yana da kyau, ya dace da ƙarancin yanayin aiki na NPSH.

Halaye
NW Series Low Pressure Heater Drainage Pump galibi ya ƙunshi stator, rotor, birgima da hatimin shaft. Bugu da ƙari, famfo yana motsawa ta hanyar mota tare da haɗin gwiwa na roba. Ƙarshen axial na mota duba famfo, wuraren famfo suna da karkata zuwa agogo da kuma gaba da agogo.

Aikace-aikace
tashar wutar lantarki

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 36-182m 3/h
H: 130-230m
T: 0 ℃ ~ 130 ℃


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kamfanonin Kera don Rarraba Casing Biyu Tsotsa Pump - Ƙananan Matsalolin Ruwan Ruwan Ruwa - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Tare da kyakkyawar gudanarwarmu, ƙarfin fasaha mai ƙarfi da tsarin kula da ingancin inganci, muna ci gaba da ba abokan cinikinmu ingantaccen inganci, farashi mai ma'ana da kyawawan ayyuka. Muna nufin zama ɗaya daga cikin amintattun abokan haɗin gwiwar ku kuma samun gamsuwar ku don Kamfanonin Kera don Rarraba Casing Biyu tsotsa Pump - Liancheng, Samfurin zai wadata ga duk faɗin duniya, kamar: Armenia, Manchester, Pakistan , "Ka sa mata su zama masu ban sha'awa" shine falsafar tallace-tallacenmu. "Kasancewar abokan ciniki' amintattu kuma fifikon mai samar da alamar" shine makasudin kamfaninmu. Mun kasance masu tsauri ga kowane bangare na aikinmu. Muna maraba da abokai da gaske don yin shawarwarin kasuwanci da fara haɗin gwiwa. Muna fatan hada hannu da abokai a masana'antu daban-daban don ƙirƙirar kyakkyawar makoma.
  • Wannan kamfani yana da ra'ayin "mafi kyawun inganci, ƙananan farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa", don haka suna da ingancin samfur da farashi, wannan shine babban dalilin da ya sa muka zaɓi haɗin gwiwa.Taurari 5 By Belle daga Mombasa - 2018.09.29 13:24
    Farashin mai ma'ana, kyakkyawan hali na shawarwari, a ƙarshe mun cimma yanayin nasara, haɗin gwiwa mai farin ciki!Taurari 5 Daga Christopher Mabey daga Najeriya - 2017.01.28 18:53