Mai ƙera Famfu Mai Tsaga Biyu - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwan Ruwa - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Za mu sa kowane aiki tuƙuru ya zama mafi kyau kuma mai kyau, da kuma hanzarta matakanmu don tsayawa daga matsayi na manyan manyan masana'antu da manyan masana'antuƘarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwa , Babban Matsi A tsaye Pump , Ruwan Ruwa Mai Datti Mai Ruwa, Muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsofaffi daga kowane nau'i na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!
Mai ƙera Fam ɗin Tsagawar Tsotsa Biyu - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwan Ruwa - Liancheng Cikakken Bayani:

Shaci
NW Series Low Pressure Heater Drainage Pump, wanda aka yi amfani da shi don 125000 kw-300000 kw wutar lantarki mai isar da magudanar ruwa mai ƙarancin ƙarfi, zafin matsakaici baya ga 150NW-90 x 2 fiye da 130 ℃, sauran ƙirar sun fi yawa. fiye da 120 ℃ ga model. Jerin aikin cavitation famfo yana da kyau, ya dace da ƙarancin yanayin aiki na NPSH.

Halaye
NW Series Low Pressure Heater Drainage Pump galibi ya ƙunshi stator, rotor, birgima da hatimin shaft. Bugu da ƙari, famfo yana motsawa ta hanyar mota tare da haɗin gwiwa na roba. Ƙarshen axial na mota duba famfo, wuraren famfo suna da karkata zuwa agogo da kuma gaba da agogo.

Aikace-aikace
tashar wutar lantarki

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 36-182m 3/h
H: 130-230m
T: 0 ℃ ~ 130 ℃


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Mai ƙera famfo Tsaga Biyu - Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ruwan Ruwan Ruwa - Liancheng Hotuna dalla-dalla


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Muna ci gaba da ruhin kasuwancin mu na "Quality, Performance, Innovation and Integrity". Muna burin ƙirƙirar ƙarin daraja ga abokan cinikinmu tare da albarkatu masu wadatar mu, injunan zamani, ƙwararrun ma'aikata da masu ba da sabis na musamman don Mai ƙera fam ɗin tsotsa Biyu - Mai Rarraba Mai Ruwan Ruwa - Liancheng, Samfurin zai samar wa a duk faɗin duniya, kamar: Eindhoven, Canberra, Indonesia, Don saduwa da bukatun kowane abokin ciniki ga kowane bit more cikakken sabis da barga ingancin kayayyakin. Muna maraba da abokan ciniki a duk faɗin duniya don ziyartar mu, tare da haɗin gwiwar mu da yawa, da haɓaka sabbin kasuwanni tare, ƙirƙirar kyakkyawar makoma!
  • Maƙerin ya ba mu babban rangwame a ƙarƙashin yanayin tabbatar da ingancin samfuran, na gode sosai, za mu sake zabar wannan kamfani.Taurari 5 Daga Adela daga Bolivia - 2018.09.21 11:44
    Kamfanin na iya ci gaba da sauye-sauye a cikin wannan kasuwar masana'antu, sabunta samfurin da sauri kuma farashin yana da arha, wannan shine haɗin gwiwarmu na biyu, yana da kyau.Taurari 5 By Cherry daga Japan - 2017.09.26 12:12