Manufactur daidaitaccen bututun ruwa na Tekun Ruwa - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kasuwancin mu galibi ana gano su kuma abin dogaro ne ta masu amfani da ƙarshe kuma za su ci gaba da ci gaba da canza sha'awar kuɗi da zamantakewa donRuwan Ruwa ta atomatik , Bakin Karfe Impeller centrifugal Pumps , Saitin Ruwan Dizal, Ƙa'idarmu ta bayyana a kowane lokaci: don sadar da ingantaccen bayani a farashin farashi ga abokan ciniki a duk faɗin duniya. Muna maraba da yuwuwar abokan ciniki don tuntuɓar mu don odar OEM da ODM.
Manufactur daidaitaccen bututun ruwa na Tekun Ruwa - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Cikakken Liancheng:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Samfurin SLZD a tsaye ƙananan ƙananan ƙananan famfo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Manufactur daidaitaccen bututun ruwa na Tekun Ruwa - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Dankowa ga ka'idar "Super Kyakkyawan inganci, sabis mai gamsarwa" , Muna ƙoƙarin zama abokin kasuwancin kasuwancin ku don Manufactur misali Ruwan Ruwan Ruwa na Ruwa na Ruwa - ƙananan hayaniya guda-mataki famfo - Liancheng, Samfurin zai samar wa kowa da kowa. a duk faɗin duniya, kamar: Cyprus, Burtaniya, Argentina, zaɓi mai faɗi da isarwa da sauri a gare ku! Falsafar mu: Kyakkyawan inganci, babban sabis, ci gaba da haɓakawa. Muna sa ran ƙarin abokai na ƙasashen waje su shiga cikin danginmu don ci gaba a nan gaba!
  • Kamfanin yana da albarkatu masu yawa, injunan ci gaba, ƙwararrun ma'aikata da kyawawan ayyuka, fatan ku ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfuran ku da sabis ɗin ku, fatan ku mafi kyau!Taurari 5 By Bess daga Iceland - 2018.09.16 11:31
    Kamfanin darektan yana da matukar arziƙin gudanarwar gwaninta da ɗabi'a mai ƙarfi, ma'aikatan tallace-tallace suna da dumi da farin ciki, ma'aikatan fasaha ƙwararru ne kuma masu alhakin, don haka ba mu da damuwa game da samfur, masana'anta mai kyau.Taurari 5 Daga Ellen daga Plymouth - 2017.02.14 13:19