Ƙananan farashi don Ƙarshen Suction Pumps - famfo na tsakiya na tsaye mai mataki-ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Daga ƴan shekarun da suka gabata, kamfaninmu ya nutsu kuma ya narkar da ingantattun fasahohin zamani daidai a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana aiki da ƙungiyar ƙwararrun masana da suka sadaukar da kai ga ci gabanRuwan Ruwa na Janar Electric , Karamin Diamita Mai Ruwa Mai Ruwa , Ruwan Rubutu Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa, Kyakkyawan inganci da farashin gasa yana sa samfuranmu su ji daɗin babban suna a duk faɗin kalmar.
Rarrashin farashi don Ƙarshen tsotsa famfo - famfo na tsakiya a tsaye-tsaye-ɗaya - Liancheng Detail:

Shaci

Model SLS guda-mataki guda-tsotsi a tsaye centrifugal famfo samfuri ne mai inganci mai inganci wanda aka tsara shi cikin nasara ta hanyar ɗaukar bayanan kaddarorin IS model centrifugal famfo da keɓaɓɓen cancantar famfo a tsaye kuma daidai da daidaitaccen tsarin duniya na ISO2858 sabuwar ƙasa misali da manufa samfurin maye gurbin IS kwance famfo, DL model famfo da dai sauransu talakawa farashinsa.

Aikace-aikace
samar da ruwa da magudanar ruwa don masana'antu&birni
tsarin kula da ruwa
yanayin iska & zagayawa mai dumi

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 1.5-2400m 3/h
H: 8-150m
T: -20 ℃ ~ 120 ℃
p: max 16 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Ƙananan farashi don Ƙarshen tsotsa famfo - famfo na tsakiya na tsaye mai mataki-ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

A cikin ƴan shekarun da suka gabata, kasuwancinmu ya mamaye kuma ya narkar da fasahar ci-gaba duka a gida da waje. A halin yanzu, mu kamfanin ma'aikatan wani rukuni na masana kishin zuwa ga ci gaban da Low farashin for Karshen tsotsa famfo - guda-mataki a tsaye centrifugal famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Amman, Poland, Poland , Mu ne amintaccen abokin tarayya a kasuwannin duniya na samfuran mu. Muna mai da hankali kan samar da sabis ga abokan cinikinmu a matsayin babban jigon ƙarfafa dangantakarmu na dogon lokaci. Ci gaba da samun samfuran manyan ƙima a haɗe tare da kyakkyawan sabis ɗinmu na gaba-da-da-bayan-tallace-tallace yana tabbatar da ƙwaƙƙwaran gasa a cikin ƙaramar kasuwar duniya. Muna shirye mu yi aiki tare da abokan kasuwanci daga gida da waje, don ƙirƙirar kyakkyawar makoma. Barka da zuwa Ziyarci masana'anta. Muna fatan samun haɗin gwiwa tare da ku.
  • Bayan sanya hannu kan kwangilar, mun sami kaya masu gamsarwa a cikin ɗan gajeren lokaci, wannan masana'anta ne abin yabawa.Taurari 5 By Ivy daga Honduras - 2017.04.28 15:45
    Ma'aikatan masana'antu suna da ilimin masana'antu da ƙwarewar aiki, mun koyi abubuwa da yawa a cikin aiki tare da su, muna godiya sosai cewa za mu iya ƙaddamar da kamfani mai kyau yana da kyawawan wokers.Taurari 5 By Myrna daga Riyadh - 2017.12.09 14:01