Jagoran Mai ƙera don Ƙarshen tsotsa Girman Ruwan Ruwa - famfo bututun mai a tsaye - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Komai sabon abokin ciniki ko abokin ciniki na baya, Mun yi imani da tsawon lokaci mai tsawo da amintaccen dangantaka donRuwan Ruwan Ruwa na Tsaye na Centrifugal , Multistage Centrifugal Pump , Ruwan Ruwan Ruwa Mai Zurfafa Rijiya, Muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsofaffi daga kowane nau'i na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!
Jagoran Mai ƙera don Ƙarshen Tsotsar Ruwan Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa - Ruwan bututun mai a tsaye - Cikakken Liancheng:

Hali
Duka ɓangarorin mashiga da fitarwa na wannan famfo suna riƙe da ajin matsa lamba iri ɗaya da diamita na ƙididdiga kuma an gabatar da axis a tsaye a cikin shimfidar layi. Nau'in haɗin kai na mashigai da madaidaicin ma'aunin za a iya bambanta daidai da girman da ake buƙata da ajin matsa lamba na masu amfani kuma ana iya zaɓar GB, DIN ko ANSI.
Rufin famfo yana da aikin rufewa da aikin sanyaya kuma ana iya amfani dashi don jigilar matsakaici wanda ke da buƙatu na musamman akan zafin jiki. A kan murfin famfo an saita ƙugiya mai shaye-shaye, ana amfani da ita don shayar da famfo da bututun kafin a fara famfo. Girman rami mai rufewa ya dace da buƙatar hatimin ɗaukar hoto ko nau'ikan hatimin injiniyoyi daban-daban, duka hatimin hatimin hatimi da hatimin hatimin injin ana iya canzawa kuma an sanye su da tsarin sanyaya hatimi da tsarin ruwa. Tsarin tsarin keken bututun hatimi ya dace da API682.

Aikace-aikace
Refineries, petrochemical shuke-shuke, na kowa masana'antu tafiyar matakai
Chemistry Coal da kuma aikin injiniya na cryogenic
Samar da ruwa, kula da ruwa da kuma kawar da ruwan teku
Matsin bututun mai

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 3-600m 3/h
H: 4-120m
T: -20 ℃ ~ 250 ℃
p: max 2.5MPa

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya bi ka'idodin API610 da GB3215-82


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Jagoran Mai ƙera don Ƙarshen Tsotsar Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Girman Ruwa - famfo bututun mai a tsaye - hotuna daki-daki na Liancheng


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Tare da ingantaccen ingantaccen tsarin kula, babban suna da ingantaccen sabis na mabukaci, ana fitar da jerin samfuran da mafita da kamfaninmu ke samarwa zuwa ƙasashe da yankuna da yawa don Jagoran Manufacturer don Ƙarshen Suction Submersible Pump Girman - famfo bututun tsaye - Liancheng, Samfurin zai samar wa a duk faɗin duniya, kamar: Comoros, Norwegian, Czech Republic, Tare da ƙarin samfuran Sinawa da mafita a duniya, kasuwancinmu na duniya yana haɓaka cikin sauri kuma alamun tattalin arziki suna ƙaruwa kowace shekara. Muna da isasshen kwarin gwiwa don samar muku da mafi kyawun mafita da sabis, saboda mun kasance mafi ƙarfi, ƙwararru da gogewa a cikin gida da na ƙasashen waje.
  • A kan wannan gidan yanar gizon, nau'ikan samfuri suna bayyane kuma masu wadata, Zan iya samun samfurin da nake so cikin sauri da sauƙi, wannan yana da kyau sosai!Taurari 5 By Ida daga Jamhuriyar Czech - 2017.09.28 18:29
    Ko da yake mu ƙaramin kamfani ne, mu ma ana girmama mu. Ingantacciyar inganci, sabis na gaskiya da kyakkyawan ƙima, muna girmama mu sami damar yin aiki tare da ku!Taurari 5 By Michelle daga Durban - 2017.03.28 16:34