Sayar da zafi mai zafi famfon da'ira ruwa - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, yawanci yana la'akari da ingancin abu a matsayin rayuwar kamfani, koyaushe yana haɓaka fasahar tsara tsarawa, haɓaka samfuri mai kyau da kuma ƙarfafa ƙungiyoyi akai-akai gabaɗayan gudanarwa mai inganci, daidai da ƙa'idodin ƙasa na ISO 9001: 2000Rijiyar Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa , Injin Ruwan Ruwan Lantarki , Pump na tsakiya na tsaye, Muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsofaffi daga kowane nau'i na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!
Sayar da zafi mai zafi famfo na kewaya ruwa - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng Detail:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Samfurin SLZD a tsaye ƙananan ƙananan ƙananan famfo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Siyar da zafi mai zafi famfo na kewaya ruwa - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Dangane da farashi masu gasa, mun yi imanin cewa za ku yi ta nema daga nesa don duk wani abu da zai iya doke mu. Za mu iya bayyana da cikakken yaƙĩni cewa ga irin wannan ingancin a irin wannan farashin mu ne mafi ƙasƙanci a kusa da Hot sale Water Circulation Pump - low amo guda-mataki famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Singapore, Amurka. , Tanzaniya, Mun sami ƙulla dangantaka mai ƙarfi da dogon lokaci tare da ɗimbin kamfanoni masu yawa a cikin wannan kasuwancin a ketare. Nan da nan kuma ƙwararrun sabis na bayan-sayar da ƙungiyar masu ba da shawara ta ke bayarwa suna farin cikin masu siyan mu. Za a iya aiko muku da cikakkun bayanai da sigogi daga siyayyar don kowace cikakkiyar yarda. Za a iya isar da samfurori kyauta kuma kamfani ya duba kamfaninmu. Ana maraba da Portugal don yin shawarwari akai-akai. Fatan samun tambayoyin buga ku da gina haɗin gwiwa na dogon lokaci.
  • Kayayyakin kamfanin da kyau, mun saya da haɗin kai sau da yawa, farashi mai kyau da ingantaccen inganci, a takaice, wannan kamfani ne amintacce!Taurari 5 By Lee daga Sydney - 2017.09.16 13:44
    Manajan asusun ya yi cikakken gabatarwa game da samfurin, domin mu sami cikakkiyar fahimtar samfurin, kuma a ƙarshe mun yanke shawarar ba da haɗin kai.Taurari 5 Ta Ellen daga Montreal - 2018.09.23 18:44