Na'ura mai ɗaukar nauyi mai girma - dogon bututu ƙarƙashin famfo mai ruwa - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna bin tsarin gudanarwa na "Quality shine mafi girma, sabis shine mafi girma, Sunan shine farkon", kuma za mu ƙirƙiri da gaske da raba nasara tare da duk abokan ciniki donRijiyar Ruwa Mai Ruwa , Jumla Juyin Halitta ta Tsakiya , Ruwan Gishiri Centrifugal Pump, Za mu samar da mafi inganci inganci, quite yiwu mafi halin yanzu kasuwa m kudi, ga kowane sabon da kuma m masu amfani da mafi girma muhalli m mafita.
Na'ura mai ɗaukar nauyi mai girma - dogon bututu ƙarƙashin famfo mai ruwa - Cikakken Liancheng:

Shaci

LY jerin dogon shaft famfo nutsewar famfo mai juzu'i ne mai tsayin daka guda ɗaya. Ci gaba da fasahar ketare, bisa ga buƙatun kasuwa, sabon nau'in kiyaye makamashi da samfuran kare muhalli an tsara su kuma an haɓaka su da kansu. Ana samun goyan bayan shatin famfo ta caloko da ɗaukar zamewa. Ruwan ruwa na iya zama 7m, ginshiƙi na iya rufe dukkan kewayon famfo tare da ƙarfin har zuwa 400m3 / h, kuma kai har zuwa 100m.

Hali
Samar da sassan tallafi na famfo, bearings da shaft sun dace da daidaitattun ƙa'idodin ƙirar ƙira, don haka waɗannan sassa na iya zama don ƙirar hydraulic da yawa, suna cikin mafi kyawun duniya.
M shaft zane tabbatar da barga aiki na famfo, na farko m gudu ne sama da famfo Gudun gudun, wannan yana tabbatar da barga aiki na famfo a m aiki yanayin.
Rage casing na radial, flange tare da diamita na ƙididdiga fiye da 80mm suna cikin ƙirar ƙira sau biyu, wannan yana rage ƙarfin radial da girgizar famfo wanda aikin hydraulic ya haifar.
An duba CW daga ƙarshen drive.

Aikace-aikace
Maganin ruwan teku
Siminti shuka
Wutar lantarki
Petro-chemical masana'antu

Ƙayyadaddun bayanai
Q:2-400m 3/h
H: 5-100m
T: -20 ℃ ~ 125 ℃
Nisa: har zuwa 7m

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya bi ka'idodin API610 da GB3215


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Na'ura mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi - dogon bututu ƙarƙashin famfo mai ruwa - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Magana mai sauri da girma, masu ba da shawara don taimaka muku zaɓar samfurin daidai wanda ya dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙira, alhakin babban ingancin kulawa da ayyuka daban-daban don biyan kuɗi da lamuran jigilar kayayyaki don Na'ura mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi - dogon shaft ƙarƙashin famfo mai ruwa. - Liancheng, Samfurin zai samar wa duk duniya, kamar: Kongo, Macedonia, Toronto, Don samun amincewar abokan ciniki, Mafi kyawun Tushen ya kafa tallace-tallace mai ƙarfi da ƙari. ƙungiyar bayan-tallace-tallace don sadar da mafi kyawun samfur da sabis. Mafi kyawun Tushen yana bin ra'ayin "Grow tare da abokin ciniki" da falsafar "Abincin Abokin Ciniki" don cimma haɗin gwiwar amincewa da fa'ida. Mafi kyawun tushe koyaushe zai tsaya a shirye don yin aiki tare da ku. Mu girma tare!
  • A kan wannan gidan yanar gizon, nau'ikan samfuri suna bayyane kuma masu wadata, Zan iya samun samfurin da nake so cikin sauri da sauƙi, wannan yana da kyau sosai!Taurari 5 By Sandra daga Armenia - 2017.12.19 11:10
    Kamfanin darektan yana da matukar arziƙin gudanarwar gwaninta da ɗabi'a mai ƙarfi, ma'aikatan tallace-tallace suna da dumi da farin ciki, ma'aikatan fasaha ƙwararru ne kuma masu alhakin, don haka ba mu da damuwa game da samfur, masana'anta mai kyau.Taurari 5 By Nydia daga Jakarta - 2017.10.25 15:53