Babban ma'anar famfo ruwa na lantarki - ƙaramin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfaninmu yayi alƙawarin duk masu amfani da samfuran aji na farko da kuma mafi gamsarwa sabis bayan siyarwa. Muna maraba da maraba na yau da kullun da sabbin masu amfani da mu don shiga muTubular Axial Flow Pump , Wutar Ruwa Mai Karɓar Wuta , Injin Ruwan Ruwa, Lokacin da kuka sami kowane bayani game da kamfani ko kasuwancinmu, da fatan za ku ji babu farashi don kiran mu, wasiƙar ku mai zuwa za a iya yaba da gaske.
Babban ma'anar famfo Ruwan Wutar Lantarki - ƙaramin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng Detail:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Samfurin SLZD a tsaye ƙananan ƙananan ƙananan famfo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Babban ma'anar famfo ruwan wutar lantarki - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Yawancin lokaci muna yin kasancewar ma'aikata mai ma'ana don tabbatar da cewa za mu ba ku mafi kyawun fa'ida tare da mafi kyawun siyarwa don Babban Ma'anar Ruwan Ruwa na Wuta - ƙarancin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng, Samfurin zai samar wa duk faɗin duniya, irin wannan. kamar yadda: Azerbaijan, Argentina, Saudi Arabia, gamsuwa da kyakkyawan daraja ga kowane abokin ciniki shine fifikonmu. Muna mai da hankali kan kowane dalla-dalla na sarrafa oda don abokan ciniki har sai sun sami amintaccen mafita mai inganci tare da kyakkyawan sabis na dabaru da tsadar tattalin arziki. Dangane da wannan, ana sayar da hanyoyinmu da kyau sosai a cikin ƙasashen Afirka, Tsakiyar Gabas da Kudu maso Gabashin Asiya.
  • Gabaɗaya, mun gamsu da kowane fanni, arha, inganci mai inganci, isarwa da sauri da salo mai kyau, za mu sami haɗin gwiwa mai zuwa!Taurari 5 Daga Federico Michael Di Marco daga Tajikistan - 2018.12.11 14:13
    Wannan kamfani yana da ra'ayin "mafi kyawun inganci, ƙananan farashin sarrafawa, farashi ya fi dacewa", don haka suna da ingancin samfur da farashi, wannan shine babban dalilin da muka zaɓa don haɗin gwiwa.Taurari 5 By Abigail daga Provence - 2018.05.15 10:52