Babban Ma'anar Injin Diesel Mai Kore Famfu na Yaƙin Wuta - a kwance famfo mai kashe gobara - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Don saduwa da abokan ciniki' kan-sa ran gamsuwa, muna da ma'aikatanmu masu ƙarfi don bayar da mafi kyawun tallafinmu wanda ya haɗa da tallace-tallace, samun kudin shiga, zuwa tare da, samarwa, kyakkyawan gudanarwa, shiryawa, ajiya da dabaru donWutar Lantarki Mai Ruwa , Tsayayyen Shaft Centrifugal Pump , Shaft Submersible Water Pump, Manufar mu shine don taimaka wa abokan ciniki su gane burin su. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayin nasara kuma muna maraba da ku da ku tare da mu.
Babban Ma'anar Injin Diesel Mai Kore Famfu na Yaƙin Wuta - Fam ɗin faɗakar da wuta a kwance - Liancheng Detail:

Shaci
SLO (W) Series Split Pump sau biyu an ƙera shi ƙarƙashin ƙoƙarin haɗin gwiwa na yawancin masu binciken kimiyya na Liancheng da kuma tushen fasahar ci gaba na Jamus. Ta hanyar gwaji, duk fihirisar ayyuka suna kan gaba a tsakanin samfuran kamanni na ƙasashen waje.

Hali
Wannan jerin famfo nau'in nau'i ne na kwance da tsaga, tare da nau'in famfo da murfin da aka raba a tsakiyar layin, duka mashigai na ruwa da magudanar ruwa da simintin simintin famfo gabaɗaya, zobe mai lalacewa da aka saita a tsakanin wheelwheel da casing ɗin famfo, an saita impeller axially akan zoben baffle na roba da hatimin injin da aka ɗora kai tsaye a kan shaft, ba tare da yin aikin ƙasa ba. An yi shaft ɗin da bakin karfe ko 40Cr, an saita tsarin marufi tare da muff don hana shaft ɗin daga lalacewa, bearings ɗin buɗaɗɗen ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon na jan karfe.

Aikace-aikace
tsarin sprinkler
tsarin kashe gobara na masana'antu

Ƙayyadaddun bayanai
Q:18-1152m 3/h
H: 0.3-2MPa
T: -20 ℃ ~ 80 ℃
p: max 25 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin GB6245


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Babban Ma'anar Injin Diesel Mai Korar Famfu na Yaƙin Wuta - Fam ɗin faɗakarwar wuta a kwance - Liancheng cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Dankowa zuwa ga ka'idar "Super Kyakkyawan inganci, sabis mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin kasuwancin kasuwancin ku don Babban Ma'anar Diesel Engine Driven Fire Fighting Pump - A kwance tsaga wuta-famfo famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Marseille, Brunei, New Delhi, muna da gaske da dangantaka mai kyau da kuma dogon lokaci da kasuwanci tare da wannan dogon lokaci da kafa da kasuwanci tare da wannan dogon lokaci. dama, bisa daidaito, amfanar juna da kasuwanci mai nasara daga yanzu zuwa gaba. "Gasuwar ku shine farin cikinmu".
  • Mu abokan tarayya ne na dogon lokaci, babu rashin jin daɗi a kowane lokaci, muna fatan ci gaba da wannan abota daga baya!Taurari 5 Daga Marco daga Thailand - 2018.06.03 10:17
    Faɗin kewayo, inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da sabis mai kyau, kayan aiki na ci gaba, hazaka masu kyau da ci gaba da ƙarfafa ƙarfin fasaha, abokin kasuwanci mai kyau.Taurari 5 By Edith daga Finland - 2017.12.02 14:11