Kyakkyawan Famfon Ruwa mai Inganci - famfo na tsaye mai tsayi-ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Za mu sa kowane aiki tuƙuru ya zama mafi kyau kuma mai kyau, da kuma hanzarta matakanmu don tsayawa daga matsayi na manyan manyan masana'antu da manyan masana'antuBabban Matsi na Hannun Hannun Hannun Hannu , Ruwan Ruwan Ban ruwa , Submersible Axial Flow Pump, Muna maraba da abokan ciniki, ƙungiyoyin kasuwanci da abokai daga ko'ina cikin duniya don tuntuɓar mu da neman haɗin kai don amfanin juna.
Kyakkyawan Ruwan Ruwa mai Inganci - famfo na tsaye-tsaye-ɗaya - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci

Model SLS guda-mataki guda-tsotsi a tsaye centrifugal famfo samfuri ne mai inganci mai inganci wanda aka tsara shi cikin nasara ta hanyar ɗaukar bayanan kaddarorin IS model centrifugal famfo da keɓaɓɓen cancantar famfo a tsaye kuma daidai da daidaitaccen tsarin duniya na ISO2858 sabuwar ƙasa misali da manufa samfurin maye gurbin IS kwance famfo, DL model famfo da dai sauransu talakawa farashinsa.

Aikace-aikace
samar da ruwa da magudanar ruwa don masana'antu&birni
tsarin kula da ruwa
yanayin iska & zagayawa mai dumi

Ƙayyadaddun bayanai
Q: 1.5-2400m 3/h
H: 8-150m
T: -20 ℃ ~ 120 ℃
p: max 16 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kyakkyawan Ruwan Ruwa mai Inganci - famfo na tsaye mai hawa ɗaya - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Samfuran mu ana ɗaukar su da yawa kuma masu dogaro ne ta masu amfani da ƙarshen kuma suna iya saduwa da buƙatun sauye-sauye na kuɗi da zamantakewa koyaushe na Fam ɗin Ruwa mai Inganci mai Kyau - famfo centrifugal mai tsayi-ɗaya - Liancheng, Samfurin zai samar wa duk faɗin duniya, kamar: Norway , Vietnam, Melbourne, Muna da hukumomin larduna 48 a cikin ƙasar. Har ila yau, muna da tsayayyiyar haɗin gwiwa tare da kamfanonin ciniki na duniya da yawa. Suna yin oda tare da mu kuma suna fitar da kayayyaki zuwa wasu ƙasashe. Muna sa ran yin haɗin gwiwa tare da ku don haɓaka kasuwa mafi girma.
  • Manajan samfurin mutum ne mai zafi da ƙwararru, muna da tattaunawa mai daɗi, kuma a ƙarshe mun cimma yarjejeniyar yarjejeniya.Taurari 5 By Roberta daga Armenia - 2018.09.08 17:09
    Mu tsoffin abokai ne, ingancin samfuran kamfanin koyaushe yana da kyau sosai kuma a wannan lokacin farashin ma yana da arha sosai.Taurari 5 Daga Kevin Ellyson daga Los Angeles - 2018.06.26 19:27