Kyakkyawar Famfu na Najasa Mai Ruwa Mai Kyau - TSARKI MAI KYAU - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

An sadaukar da kai ga ingantacciyar gudanarwa mai inganci da tallafin mai siye, ƙwararrun ma'aikatanmu galibi suna samuwa don tattauna ƙayyadaddun ku kuma su kasance cikakkun gamsuwa ga masu siyayya.Tsaye Guda Guda Guda Tsakanin Rumbuna , Injin Buga Ruwa , Fuel Multistage Centrifugal Pumps, Mun fitar da shi zuwa kasashe da yankuna fiye da 40, waɗanda suka sami kyakkyawan suna daga abokan cinikinmu a duk faɗin duniya.
Kyakkyawan Famfan Najasa Mai Inganci Mai Kyau - TSARKI MAI KYAU - Liancheng Cikakken Bayani:

Shaci

WQ (11) jerin ƙananan famfo najasa da ke ƙasa da 7.5KW na baya-bayan nan da aka yi a cikin wannan Co. an tsara shi sosai kuma an haɓaka shi ta hanyar nunawa tsakanin samfuran samfuran WQ iri ɗaya na cikin gida, haɓakawa da shawo kan gazawar kuma injin da aka yi amfani da shi shine guda ɗaya (biyu). ) impeller mai gudu kuma, saboda ƙirar tsarin sa na musamman, ana iya amfani da shi cikin aminci da aminci. Samfurori na cikakken jerin suna da ma'ana a cikin bakan da sauƙi don zaɓar samfurin kuma amfani da ma'ajin kula da wutar lantarki na musamman don famfo na ruwa mai ruwa don kare lafiya da sarrafawa ta atomatik.

HALAYE:
1. Unique guda-da biyu-gudu impeller bar barga Gudun, mai kyau kwarara-wucewa iya aiki da aminci ba tare da toshe-up.
2. Dukansu famfo da motar suna coaxial da kai tsaye. A matsayin haɗe-haɗen samfur na injin lantarki, ƙanƙanta ne a cikin tsari, barga cikin aiki da ƙaranci cikin amo, mafi šaukuwa da zartarwa.
3. Hanyoyi guda biyu na hatimi na ƙarshen-fuska na injiniya na musamman na musamman don famfo mai jujjuyawa yana sa hatimin shaft ya fi dogara da tsawon lokaci.
4. ln gefen motar akwai man fetur da bincike na ruwa da dai sauransu masu kariya masu yawa, suna ba da motar tare da motsi mafi aminci.

APPLICATION:
Aiwatar da na birni ayyuka, masana'antu gine-gine, hotels, asibitoci, ma'adinai da dai sauransu cinikai zuwa famfo da najasa, sharar gida ruwa, ruwan sama da kuma birane 'rayuwar ruwa dauke da m hatsi da daban-daban dogon zaruruwa.

SHAFIN AMFANI:
1. Matsakaicin zafin jiki kada ya kasance a kan 40 ℃, da yawa 1200Kg / m3 da PH darajar cikin 5-9.
2. Yayin gudana, famfo ba dole ba ne ya zama ƙasa da matakin ruwa mafi ƙasƙanci, duba "matakin ruwa mafi ƙasƙanci".
3. Ƙididdigar ƙarfin lantarki 380V, mitar ƙididdiga 50Hz. Motar na iya yin nasara cikin nasara kawai a ƙarƙashin yanayin rarrabuwar wutar lantarki da mitar ba ta wuce ± 5%.
4. Matsakaicin diamita na ƙaƙƙarfan hatsi da ke tafiya ta cikin famfo bai kamata ya zama mafi girma fiye da 50% na abin da ke cikin famfo ba.


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kyakkyawan Ruwan Ruwa Mai Ruwa Mai Kyau - TSARKI MAI KYAU - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Mun dogara ne akan ƙarfin fasaha mai ƙarfi da ci gaba da ƙirƙirar fasahohi masu haɓaka don saduwa da buƙatun Good Quality Submersible Submersible Pump - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: UK, Brazil, Lithuania, Abubuwanmu sune fitar dashi a duniya. Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsuwa da ingantaccen ingancin mu, sabis na abokin ciniki da farashin gasa. Manufarmu ita ce "ci gaba da samun amincin ku ta hanyar sadaukar da ƙoƙarinmu don ci gaba da inganta hajarmu da aiyukanmu don tabbatar da gamsuwar masu amfani da ƙarshenmu, abokan cinikinmu, ma'aikata, masu samar da kayayyaki da kuma al'ummomin duniya waɗanda muke haɗin gwiwa a ciki".
  • Kayayyakin kamfanin da kyau, mun saya da haɗin kai sau da yawa, farashi mai kyau da ingantaccen inganci, a takaice, wannan kamfani ne amintacce!Taurari 5 Daga Bruno Cabrera daga Surabaya - 2017.10.25 15:53
    Ingantattun samfuran suna da kyau sosai, musamman a cikin cikakkun bayanai, ana iya ganin cewa kamfani yana aiki da himma don gamsar da sha'awar abokin ciniki, mai ba da kaya mai kyau.Taurari 5 Daga Marguerite daga Koriya ta Kudu - 2018.12.10 19:03