Kafaffen Gasa Farashin Tsarin Kariyar Wuta Pump - a kwance famfo mai kashe gobara - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Mannewa ga ka'idar "Super High Quality, Gamsuwa sabis" , An yi ƙoƙari mu zama babban abokin kasuwancin ku donRuwan Ruwan Layi Mai Tsaye , Ruwan Dizal , Ruwan Ruwan Layi Mai Tsaye, Da gaske muna jiran ji daga gare ku. Ka ba mu dama mu nuna maka ƙwarewarmu da sha'awarmu. Muna maraba da gaske abokai na kwarai daga wurare da yawa a gida da waje sun zo don ba da haɗin kai!
Kafaffen Gasa Tsarin Tsarin Kariya na Wuta - famfo mai tsaga wuta a kwance - Cikakken Bayani: Liancheng:

Shaci
SLO (W) Series Split Pump sau biyu an ƙera shi ƙarƙashin ƙoƙarin haɗin gwiwa na yawancin masu binciken kimiyya na Liancheng da kuma tushen fasahar ci gaba na Jamus. Ta hanyar gwaji, duk fihirisar ayyuka suna kan gaba a tsakanin samfuran kamanni na ƙasashen waje.

Hali
Wannan jerin famfo nau'in nau'i ne na kwance da tsaga, tare da nau'in famfo da murfin da aka raba a tsakiyar layin, duka mashigai na ruwa da magudanar ruwa da simintin simintin famfo gabaɗaya, zobe mai lalacewa da aka saita a tsakanin wheelwheel da casing ɗin famfo, an saita impeller axially akan zoben baffle na roba da hatimin injin da aka ɗora kai tsaye a kan shaft, ba tare da yin aikin ƙasa ba. An yi shaft ɗin da bakin karfe ko 40Cr, an saita tsarin marufi tare da muff don hana shaft ɗin daga lalacewa, bearings ɗin buɗaɗɗen ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwallon na jan karfe.

Aikace-aikace
tsarin sprinkler
tsarin kashe gobara na masana'antu

Ƙayyadaddun bayanai
Q:18-1152m 3/h
H: 0.3-2MPa
T: -20 ℃ ~ 80 ℃
p: max 25 bar

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin GB6245


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kafaffen Gasa Tsarin Tsarin Kariyar Wuta - Famfo mai tsaga wuta a kwance - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Yanzu muna da ƙwararrun ƙwararrun ma'aikata don samar da ingantaccen kamfani don mabukaci. Mu kullum bi tenet na abokin ciniki-daidaitacce, details- mayar da hankali ga Kafaffen Competitive Price Fire Kariya System famfo - a kwance tsaga wuta-yaki famfo – Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Faransanci, Seychelles, Muscat, Ya zuwa yanzu mu kayan da aka fitar dashi zuwa gabas Turai, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabas, Afirka da kuma Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabas, Afirka da kuma Gabas ta Kudu tallace-tallace da dai sauransu 3, Afirka ta Kudu tallace-tallace da dai sauransu. a gida da waje da kuma mallakin na'urar tantance sassan sassan Isuzu na zamani. Muna girmama babban shugabanmu na Gaskiya a cikin kasuwanci, fifiko a cikin sabis kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don samarwa abokan cinikinmu abubuwa masu inganci da kyakkyawan sabis.
  • An yaba mana masana'antar Sinawa, wannan lokacin kuma bai bar mu mu yanke ƙauna ba, kyakkyawan aiki!Taurari 5 By Gladys daga Sri Lanka - 2017.05.02 11:33
    Kamfanin na iya tunanin abin da muke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki a cikin bukatunmu, ana iya cewa wannan kamfani ne mai alhakin, mun sami haɗin kai mai farin ciki!Taurari 5 By Michaelia daga Moscow - 2018.06.03 10:17