Injin Buga Magudanar Ruwa na masana'anta - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Don zama sakamakon ƙwararrun namu da wayewar gyaran gyare-gyare, kamfaninmu ya sami kyakkyawan shahara a tsakanin masu amfani a ko'ina cikin yanayi donRuwan Ruwa na Centrifugal , Gdl Series Ruwa Multistage Pump Centrifugal , Ruwan Ruwa Mai Zurfi Mai Zurfi, "Quality 1st, Rate mafi tsada, Mai bayarwa mafi kyau" tabbas ruhun kamfaninmu ne. Muna maraba da ku da gaske don ku je kasuwancinmu kuma ku sasanta kananun kasuwancin juna!
Injin Buga Magudanar Ruwa na masana'anta - ƙarancin hayaniya mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Model SLZD a tsaye low-gudun ƙaramin amo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Injin Buga Magudanar Ruwa na masana'anta - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

A koyaushe muna ba ku mafi kyawun sabis na abokin ciniki, da mafi faɗin ƙira da salo iri-iri tare da mafi kyawun kayan. Waɗannan ƙoƙarce-ƙoƙarce sun haɗa da samar da ƙirar ƙira tare da sauri da aikawa don Injinan Jumla Ruwan Ruwa na Factory - ƙaramin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Alkahira, Accra, Porto, Duk salo sun bayyana. a kan mu website ne don customizing. Muna saduwa da buƙatun sirri tare da duk samfuran salon ku. Manufarmu ita ce don taimakawa gabatar da amincewar kowane mai siye tare da bayar da mafi kyawun sabis ɗinmu, da samfurin da ya dace.
  • Manajan tallace-tallace yana da matukar sha'awa da ƙwararru, ya ba mu babban rangwame kuma ingancin samfurin yana da kyau sosai, na gode sosai!Taurari 5 By Atalanta daga Croatia - 2017.09.29 11:19
    An yaba mana masana'antar Sinawa, wannan lokacin kuma bai bar mu mu yanke ƙauna ba, kyakkyawan aiki!Taurari 5 Daga Jo daga Bhutan - 2018.09.23 17:37