Samfurin Kyauta na Masana'antu Ƙarshen tsotsa famfo - famfon ruwa na condensate - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Mun himmatu wajen samar da sauƙi, ceton lokaci da tanadin kuɗi na tsayawa tsayin daka na siyan sabis na mabukaci donBabban Lift Centrifugal Ruwa Pump , Buga Rijiya Mai Ruwa Mai Ruwa , Pump Centrifugal Multistage A tsaye, Manufar mu shine don taimaka wa abokan ciniki su gane burin su. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayin nasara kuma muna maraba da ku da gaske don kasancewa tare da mu!
Samfurin Kyauta na Ƙarshen Tushen Tsotsawar Masana'antu - famfon ruwa na condensate - Cikakken Bayani: Liancheng:

An fayyace
LDTN nau'in famfo tsarin harsashi ne na tsaye; Impeller don tsari na rufaffiyar kuma mai kama da juna, da abubuwan karkatarwa kamar yadda kwanon ya zama harsashi. Inhalation da tofa fitar da ke dubawa wanda located in famfo Silinda da kuma tofa fitar da wurin zama, kuma duka biyu iya yi 180 °, 90 ° deflection na mahara kwana.

Halaye
Nau'in famfo na LDTN ya ƙunshi manyan sassa guda uku, wato: famfon Silinda, sashin sabis da ɓangaren ruwa.

Aikace-aikace
wutar lantarki mai zafi
condensate ruwa sufuri

Ƙayyadaddun bayanai
Q:90-1700m 3/h
H: 48-326m
T: 0 ℃ ~ 80 ℃


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Samfurin Kyauta na Ƙarshen Tsot ɗin Famfuta - famfon ruwa na condensate - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Yawancin lokaci muna ci gaba da ka'idar "Quality To start with, Prestige Supreme". Mun kasance da cikakken jajirce wajen miƙa mu sayayya da gasa farashin m mafita, m bayarwa da kuma gwani goyon baya ga Factory Free samfurin Karshen tsotsa famfo - condensate ruwa famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Southampton, Luxembourg, Netherlands, Kamfaninmu yana aiki ta hanyar tsarin aiki na "tushen aminci, haɗin gwiwar da aka ƙirƙira, daidaita mutane, haɗin gwiwar nasara-nasara". Muna fatan za mu iya samun dangantakar abokantaka da ɗan kasuwa daga ko'ina cikin duniya
  • Maƙerin ya ba mu babban rangwame a ƙarƙashin yanayin tabbatar da ingancin samfuran, na gode sosai, za mu sake zabar wannan kamfani.Taurari 5 Daga Chris daga Philadelphia - 2017.03.07 13:42
    Wannan ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwararriya ce kuma mai gaskiya ta Sin, daga yanzu mun ƙaunaci masana'antar Sinawa.Taurari 5 By Cara daga Liverpool - 2017.09.26 12:12