Kamfanoni kai tsaye Ƙarshen tsotsawar Centrifugal Pure Water Pump - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Don cika abokan ciniki' kan-sa ran gamsuwa , muna da yanzu mu karfi ma'aikatan don samar da mu mafi girma general taimako wanda ya hada da inganta, babban tallace-tallace, tsarawa, halitta, saman ingancin iko, shiryawa, warehousing da dabaru gaZurfafa Rijiya Mai Ruwa Mai Ruwa , Ruwan Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa , Injin Ruwan Ruwa, Muna maraba da sababbin masu siye da tsofaffi suna ba mu shawarwari masu amfani da shawarwari don haɗin gwiwa, bari mu girma da samarwa tare da juna, kuma don kaiwa ga unguwarmu da ma'aikata!
Kamfanoni kai tsaye Ƙarshen Suction Centrifugal Pure Water Pump - ƙaramin ƙarar famfo mai mataki ɗaya - Liancheng Detail:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Model SLZD a tsaye low-gudun ƙaramin amo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kamfanoni kai tsaye Ƙarshen Suction Centrifugal Pure Water Pump - ƙaramin amo mai mataki ɗaya - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Babban manufar mu shine yawanci don ba wa masu siyayyarmu kyakkyawar alaƙar kasuwanci mai mahimmanci kuma mai alhakin, tana ba da kulawa ta musamman ga dukkansu don masana'antar kai tsaye Karshen tsotsa Centrifugal Pure Water Pump - ƙaramin amo guda-mataki famfo - Liancheng, Samfurin zai wadata ga ko'ina. duniya, kamar: Auckland, Lahore, UK, Idan kuna buƙatar samun kowane kayan kasuwancinmu, ko kuna da wasu abubuwan da za a samar, ku tabbata kun aiko mana da tambayoyinku, samfuranku ko a cikin zane-zane mai zurfi. A halin yanzu, da nufin haɓaka cikin ƙungiyar kasuwanci ta duniya, muna sa ido don karɓar tayi don ayyukan haɗin gwiwa da sauran ayyukan haɗin gwiwa.
  • Kayayyakin da aka karɓa kawai, mun gamsu sosai, mai samar da kayayyaki mai kyau, muna fatan yin ƙoƙarin dagewa don yin mafi kyau.Taurari 5 Daga Liz daga Sao Paulo - 2018.02.21 12:14
    Ma'aikatan sabis na abokin ciniki suna da haƙuri sosai kuma suna da halaye masu kyau da ci gaba ga sha'awarmu, domin mu sami cikakkiyar fahimtar samfurin kuma a ƙarshe mun cimma yarjejeniya, godiya!Taurari 5 Daga Jason daga Croatia - 2017.11.01 17:04