Kyawawan ingancin famfo mai Submersible na Hydraulic - famfon na condensate - Cikakken Liancheng:
Shaci
N nau'in tsarin famfo na condensate ya kasu kashi-kashi cikin nau'i-nau'i masu yawa: a kwance, mataki ɗaya ko mataki mai yawa, cantilever da inducer da dai sauransu Pump yana ɗaukar hatimi mai laushi, a cikin hatimin shaft tare da maye gurbin a cikin abin wuya.
Halaye
Yi famfo ta hanyar sassauƙan haɗakarwa da injinan lantarki ke motsawa. Daga hanyoyin tuƙi, yin famfo don gaba da agogo.
Aikace-aikace
N nau'in famfo na condensate da ake amfani da su a cikin masana'antar wutar lantarki da watsar da ruwa mai sanyi, sauran ruwa mai kama.
Ƙayyadaddun bayanai
Q:8-120m 3/h
H: 38-143m
T: 0 ℃ ~ 150 ℃
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki
Mun kasance gogaggen masana'anta. Lashe mafi yawan mahimmancin takaddun shaida na kasuwa don Kyakkyawan ingancin Na'ura mai ɗaukar nauyi mai ƙarfi - famfo famfo - Liancheng, Samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: St. Petersburg, Algeria, Houston, Ana siyar da samfuranmu zuwa Tsakiyar Tsakiya. Gabas, Kudu maso Gabashin Asiya, Afirka, Turai, Amurka da sauran yankuna, kuma abokan ciniki sun fi dacewa da su. Don amfana daga ƙarfin OEM/ODM mai ƙarfi da sabis na kulawa, da fatan za a tuntuɓe mu a yau. Za mu ƙirƙira da gaske kuma za mu raba nasara tare da duk abokan ciniki.
Manajan asusun ya yi cikakken gabatarwa game da samfurin, domin mu sami cikakkiyar fahimtar samfurin, kuma a ƙarshe mun yanke shawarar ba da haɗin kai. By Bertha daga Jamhuriyar Slovak - 2018.02.08 16:45