Farashi mai gasa don famfo a tsaye cikin-layi - partifugal famfo - Liancheng

A takaice bayanin:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mai dangantaka mai dangantaka

Feedback (2)

Muna burin fahimtar kwarai daga masana'antu da kuma wadatar da manyan tallafi ga abokan ciniki na gida da kuma a ƙasashen waje donFamfo ruwa mai ruwa , Magudanar ruwa mai nutsuwa , Bututun ruwa / a kwance centrifugal famfo, Kamfaninmu da sauri ya girma cikin girman da kuma girman sadaukar da shi don ingancin masana'antu mai inganci, babban darajar samfurori da kyau mafi kyawun sabis na abokin ciniki.
Farashin da ya fi dacewa don Motar ta Centrifugal Centrifugal na tsaye - Multi-Stage parlifugal famfo - Liancheng daki-daki:

FASAHA
Model GDL Multi-Stage Centrifugal famfo na ƙarni samfurin da aka tsara kuma wannan Co.Periasalifin kyakkyawan yanayin m da ƙasashen waje da kuma hada bukatun amfani.

Roƙo
samar da ruwa don babban gini
Ruwa na garin garin
zafi

Gwadawa
Tambaya: 2-192m3 / h
H: 25-186m
T: -20 ℃ ~ 120 ℃
p: Max 25bar

Na misali
Wannan jerin famfo ya cika ka'idodin JB / Q6435-92


Cikakken hotuna:

Farashin gasa don famfo a tsaye cikin-layi - partifugal famfo - Liancheng Clomailbl - Hoto


Jagorar samfurin mai alaƙa:
"Ingancin shine mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyaka

Don haduwa da masu cin zarafin da ake tsammani, muna da ƙungiyar masu ƙarfi don samar da babban aikinmu na gaba ɗaya wanda ya haɗa da tallace-tallace, masu ƙira, da ƙira, da: UK, Adelaide, Vietnam, muna ƙoƙari don Mafi kyau, ci gaba da ci gaba da bidi'a, ya kuduri don sanya mu "abokin ciniki amintacce kuma" farkon farkon kayan injuserin injuserin injina ". Zabi Amurka, raba yanayin cin nasara!
  • Kyakkyawan inganci, farashin mai ma'ana, arziki iri-iri da cikakkiyar sabis bayan sabis, yana da kyau!5 taurari Ta hanyar Marcy Real daga Serbia - 2018.09 17:23
    Kamfanin yana da kyakkyawan suna a wannan masana'antar, kuma a ƙarshe ya yi watsi da cewa zaɓar su kyakkyawan zaɓi ne.5 taurari Ta sara daga Najeriya - 2017.09.16 13:44