Jumlar Sinanci Tsayayyen famfo - ƙaramin hayaniya fanfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna burin fahimtar kyakkyawan rashin daidaituwa daga masana'anta da samar da babban tallafi ga abokan cinikin gida da na waje da zuciya ɗaya donRaba Volute Casing Pump , 3 Inch Submersible Pumps , Ruwan Ruwan Ruwa na Noma, Duk kayan ciniki ana kera su tare da kayan aiki na ci gaba da tsauraran hanyoyin QC a cikin siye don tabbatar da ingancin inganci. Barka da sabu da tsofaffi don samun mu don haɗin gwiwar kasuwanci.
Jumlar Sinanci Tsayayyen Pump - ƙaramin amo mai mataki ɗaya - Liancheng Cikakkun bayanai:

Shaci

The low-amo centrifugal farashinsa ne sabon kayayyakin sanya ta hanyar dogon lokacin da ci gaban da kuma bisa ga bukata da amo a cikin kare muhalli na sabon karni da kuma, a matsayin su babban siffa, da mota amfani da ruwa-sanyi maimakon iska-sanyi, wanda ya rage da makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin na sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Model SLZD a tsaye low-gudun ƙaramin amo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Jumlar Sinanci Tsayayyen famfo - ƙaramin amo mai hawa-hawa - Liancheng daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Mun jaddada ci gaba da kuma gabatar da sabon kayayyaki a cikin kasuwa kowace shekara domin Sin wholesale Tsaye Inline famfo - low amo guda-mataki famfo - Liancheng, The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Norwegian, Swiss, Los Angeles, Mun kasance sosai alhakin duk cikakkun bayanai a kan abokan ciniki oda ko da a kan garanti quality, gamsu farashin, da sauri bayarwa, a kan lokaci sadarwa, sharuɗɗan biyan kuɗi, gamsuwa da sabis, da dai sauransu. sabis na tsayawa ɗaya da mafi kyawun aminci ga kowane abokan cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aikinmu, ma'aikata don samar da kyakkyawar makoma.
  • Fata cewa kamfanin zai iya tsayawa kan ruhin kasuwanci na "Quality, Efficiency, Innovation and Integrity", zai zama mafi kyau kuma mafi kyau a nan gaba.Taurari 5 Daga Hedy daga Benin - 2017.10.27 12:12
    Wannan kamfani na iya zama da kyau don biyan bukatun mu akan adadin samfur da lokacin bayarwa, don haka koyaushe muna zaɓar su lokacin da muke da buƙatun siyayya.Taurari 5 By Dawn daga Masar - 2017.02.28 14:19