Kasan farashin babban adadin famfo - famfo na tsaye - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Hukumarmu za ta kasance don bauta wa abokan cinikinmu da abokan cinikinmu tare da mafi kyawun kyawu da samfuran dijital masu ɗaukar nauyi donBuga Rijiya Mai Ruwa Mai Ruwa , Bututun famfo Centrifugal Pump , Wutar Ruwa Mai Karɓar Wuta, Mu ko da yaushe rike da falsafar nasara-nasara, da kuma gina dogon lokacin da hadin gwiwa dangantaka da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya.Mun yi imani da cewa mu girma tushe a kan abokin ciniki ta nasara, bashi ne rayuwar mu.
Motar farashin babban adadin famfo - famfo na tsaye - Lillish Cikin Laichchg

Shaci

LP Type Long-axis Vertical Drainage Pump ana amfani dashi galibi don yin famfo najasa ko ruwan sharar da ba su da lahani, a yanayin zafin da ke ƙasa da 60 ℃ kuma waɗanda abubuwan da aka dakatar ba su da fibers ko abrasive s, abun ciki bai wuce 150mg/L ba. .
A kan tushen LP Type Long-axis Vertical Drainage Pump .LPT nau'in bugu da žari Fitted tare da muff makamai tubing tare da mai mai ciki, bauta wa yin famfo na najasa ko sharar gida ruwa, wanda suke a zazzabi kasa da 60 ℃ da kuma dauke da wasu m barbashi, kamar tarkacen karfe, yashi mai kyau, garin kwal, da sauransu.

Aikace-aikace
LP(T) Nau'in Dogon-Axis Tsayayyen Ruwan Ruwa yana da fa'ida mai fa'ida a fagagen aikin jama'a, ƙarfe da ƙarfe ƙarfe, sunadarai, yin takarda, sabis na ruwa, tashar wutar lantarki da ban ruwa da kiyaye ruwa, da sauransu.

Yanayin aiki
Gudun tafiya: 8 m3 / h - 60000 m3 / h
Saukewa: 3-150M
Ruwan zafin jiki: 0-60 ℃


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Kasan farashin tsayayyen juzu'i mai tsayayyen ruwa - famfo na tsaye - Liancchengbild Addorbble


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Mun kuma kasance ƙware a inganta abubuwan gudanarwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya adana fa'ida mai ban sha'awa a cikin kamfani mai fa'ida don ƙimar ƙasa mai girma mai ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi - Pump na tsaye - Liancheng, Samfurin zai wadata ga duk faɗin duniya. , irin su: Buenos Aires, Rasha, Denver, mun dogara da fa'idodin kanmu don gina tsarin kasuwanci mai fa'ida tare da abokan haɗin gwiwarmu. Sakamakon haka, mun sami hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya da ta isa Gabas ta Tsakiya, Turkiyya, Malesiya da Vietnamese.
  • Mun tsunduma a cikin wannan masana'antu shekaru da yawa, muna godiya da halin aiki da kuma samar da iya aiki na kamfanin, wannan shi ne mai daraja da kuma sana'a manufacturer.Taurari 5 By Jacqueline daga Amurka - 2017.08.21 14:13
    Manajan tallace-tallace yana da haƙuri sosai, mun yi magana game da kwanaki uku kafin mu yanke shawarar yin haɗin gwiwa, a ƙarshe, mun gamsu da wannan haɗin gwiwar!Taurari 5 Daga Margaret daga Sacramento - 2018.09.19 18:37