Farashin ƙasa High Volume Submersible Pump - ƙananan na'urar daga najasa - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Muna da burin ganin lalacewar inganci mai kyau a cikin masana'anta kuma muna ba da tallafi mafi inganci ga masu siyayya na cikin gida da na ketare da zuciya ɗaya donRuwa Centrifugal Pumps , Bututun famfo Centrifugal Pump , Rijiyar Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa, Manufarmu ta ƙarshe ita ce "Don gwada mafi kyau, Don zama Mafi kyau". Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu idan kuna da wasu buƙatu.
Farashin ƙasa High Volume Submersible Pump - ƙananan na'urar daga najasa - Liancheng Detail:

Shaci

Na'urar ta dace da matsayin mafita ga magudanar bayan gida na villa da sake gina magudanar bayan gida, sake gina ginin ba magudanun ruwa, an ƙara ƙarin villa a cikin ginshiƙi na bayan gida, ƙananan iyalai da manyan dakunan wanka na jama'a suna samuwa ta hanyar "Liancheng ” jerin samfuran najasa daga na'urar don warwarewa! "Liancheng" najasa daga na'urar, kama da najasa dagawa tashar, cikakken maye gurbin gargajiya digging tara sump, najasa famfo kafa, kuma najasa lifter da wanki da kuma na musamman kayan aiki. Yi amfani da famfon najasa mai inganci, najasa a cikin tarkace a cikin famfo kafin yankan kanana, don guje wa famfo don samar da filogi da iska, kuma yanayin rufewar ruwan najasa ya fi yanayin kare muhalli. Wannan samfurin yana amfani da cikakken hatimi, kayan bakin karfe na tankin ajiyar ruwa, da kuma yanayin samun iska na musamman, don haka yanayin ba shi da tasiri a kan yanayin, yana taka rawa wajen kare muhalli. Don haɓaka ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙazanta na najasa yana tabbatar da tsawon rayuwar sabis.

APPLICATION:
Ruwan zama: wurin zama, villa, da sauransu.
Wuraren jama'a: makarantu, asibitoci, tashoshi, filayen jirgin sama, gidajen wasan kwaikwayo, filin wasa, da sauransu.

Wuraren kasuwanci: otal-otal, otal-otal, gidajen cin abinci, manyan kantuna, gine-ginen ofis, da sauransu.
Shafukan samarwa: masana'antu masana'antu, masana'antun sarrafa kayayyaki, petrochemical, da dai sauransu.

SHAFIN AMFANI:
1. Mafi girman kai: mita 33;
2. Matsakaicin kwarara: 35 cubic mita / awa;
3. Jimlar ƙarfin: 0.75KW 15KW
4. Famfu don "haɗin kai" yankan famfo na ruwa, matakin kariya shine IPX8, motar da ke ƙarƙashin ruwa;
5. Pump tashar nomina1 iya aiki: 2S0-1000L (2S0LJ400L / 700LJI000L);
6. Tare da wuka shugaban na yankan irin najasa famfo a cikin akwati tsoho kai hada guda biyu irin insta11ation (na zaɓi sauran shigarwa Hanyar, dole ne tuntubar), sauyawa da kuma ma1Dtenance mafi dace;
Nau'in 7. 250L don aikin famfo guda ɗaya, ɗayan samfurin yana amfani da shigarwar famfo dual, za'a iya amfani dashi don gudu, kuma yana iya kasancewa cikin adadin ruwa lokacin amfani da shi.


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Farashin ƙasa High Volume Submersible Pump - ƙaramin na'urar ɗaga najasa - Liancheng hotuna daki-daki


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Tsayawa don fahimtar "Ƙirƙirar samfurori masu inganci da kuma samar da abokai tare da mutane a yau daga ko'ina cikin duniya", muna sanya sha'awar masu siyayya don farawa tare da farashi mai girma High Volume Submersible Pump - ƙananan na'urar daga najasa - Liancheng, The samfurin zai wadata ga ko'ina cikin duniya, kamar: Ghana, Bangladesh, St. Petersburg, Abokin ciniki gamsuwa shine burinmu na farko. Manufarmu ita ce mu bi ingantacciyar inganci, da samun ci gaba mai dorewa. Muna maraba da ku da ku ci gaba hannu da hannu tare da mu, da gina makoma mai albarka tare.
  • Ma'aikatan fasaha na masana'antu sun ba mu shawara mai kyau a cikin tsarin haɗin gwiwar, wannan yana da kyau sosai, muna godiya sosai.Taurari 5 By Dana daga Canberra - 2017.01.28 18:53
    Mun kasance muna neman ƙwararrun mai samar da kayayyaki, kuma yanzu mun samo shi.Taurari 5 By Maryamu daga Nepal - 2018.05.22 12:13