Mafi kyawun Siyar da Fam ɗin Ruwan Wuta na Gaggawa - ƙaramin hayaniya famfo mai mataki ɗaya - Liancheng

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kasuwancinmu yana ba da mahimmanci ga gudanarwa, gabatarwar ma'aikata masu basira, da kuma gina ginin ƙungiya, ƙoƙarin ƙoƙari don ƙara inganta daidaitattun daidaito da kuma alhaki ga abokan ciniki na ma'aikata. Kamfaninmu ya sami nasarar samun takardar shedar IS9001 da Takaddar CE ta TuraiRuwa Booster Pump , Multistage Centrifugal Pump , Bututun Centrifugal Pump, Za mu yi ƙoƙari sosai don taimaka wa masu saye a cikin gida da na waje, da kuma samar da haɗin gwiwa da cin nasara a tsakaninmu. muna jiran hadin kanku na gaske.
Mafi kyawun Siyar da Ruwan Ruwan Wuta na Gaggawa - ƙaramin hayaniya fanfo mai mataki ɗaya - Liancheng Detail:

Shaci

Ƙaƙƙarfan bututun centrifugal mai ƙananan surutu sababbin samfurori ne da aka yi ta hanyar ci gaba na dogon lokaci kuma bisa ga abin da ake bukata ga amo a cikin kare muhalli na sabon karni kuma, a matsayin babban fasalin su, motar tana amfani da sanyaya ruwa maimakon iska. sanyaya, wanda rage makamashi asarar famfo da amo, da gaske wani kare muhalli makamashi-ceton samfurin sabon ƙarni.

Raba
Ya kunshi nau'i hudu:
Model SLZ a tsaye ƙananan famfo;
Model SLZW a kwance ƙananan famfo;
Samfurin SLZD a tsaye ƙananan ƙananan ƙananan famfo;
Model SLZWD a kwance low-gudun low-amon famfo;
Domin SLZ da SLZW, da juyawa gudun ne 2950rpm, na kewayon yi, da kwarara | 300m3 / h da kai ~ 150m.
Domin SLZD da SLZWD, da juyawa gudun ne 1480rpm da 980rpm, da ya kwarara ~ 1500m3 / h, shugaban ~ 80m.

Daidaitawa
Wannan jerin famfo ya dace da ka'idodin ISO2858


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Mafi kyawun Siyar da Ruwan Ruwan Wuta na Gaggawa - ƙaramin amo mai fafutuka guda ɗaya - Liancheng cikakkun hotuna


Jagoran Samfuri masu alaƙa:
"Ingantacciyar ita ce mafi mahimmanci", kasuwancin yana haɓaka ta hanyar tsalle-tsalle da iyakoki

Cikar mabukaci shine babban burinmu. Mun tabbatar da daidaitaccen matakin kwararru, ingantacce, sahihanci da sabis don sayar da ruwa na Wuta na gaggawa - Low Hoiseng, Samfurin zai wadata zuwa ko'ina cikin duniya, kamar: Jamus, Najeriya, Czech , Muna bibiyar aiki da buri na tsofaffin tsararrunmu, kuma muna ɗokin buɗe sabon fata a wannan fanni, Mun dage akan "Mutunci, Sana'a, Haɗin kai na nasara", saboda muna da madogara mai ƙarfi, waɗanda ke da kyakkyawan abokan hulɗa tare da layin masana'anta na ci gaba, ƙarfin fasaha mai yawa, tsarin dubawa daidai da ƙarfin samarwa mai kyau.
  • High Quality, High Ingat, m da Mutunci, daraja samun dogon lokacin da hadin gwiwa! Sa ido ga hadin kai na gaba!Taurari 5 By Mike daga Amurka - 2017.06.25 12:48
    Kayayyakin da muka karɓa da samfurin ma'aikatan tallace-tallacen da aka nuna mana suna da inganci iri ɗaya, hakika masana'anta ce mai ƙima.Taurari 5 Daga Jason daga Johannesburg - 2017.07.07 13:00