Halayen tsari Halayen tsari:
Wannan jerin famfo famfo matakai ne guda ɗaya, tsotsa guda ɗaya, mai tsaga bututun bututun famfo na tsaye. Jikin famfo yana radially rarrabuwa, kuma akwai ƙuntataccen hatimi tsakanin jikin famfo da murfin famfo. Tsarin tare da diamita na 80mm ko fiye yana ɗaukar ƙirar ƙira mai ƙima sau biyu don rage ƙarfin radial da ƙarfin hydraulic ya haifar da rage matsa lamba na famfo. Vibration, akwai saura ruwa dubawa a kan famfo. Tushen tsotsa da fiddawar famfon suna da haɗin kai don aunawa da kuma zubar da hatimi.
Wuraren mashiga da fitarwa na famfo suna da ƙimar matsa lamba iri ɗaya da diamita na ƙima, kuma ana rarraba axis a tsaye a cikin layi madaidaiciya. Za'a iya canza nau'ikan haɗin mashigai da fitarwa da ƙa'idodin aiwatarwa gwargwadon girman girman da matakin matsa lamba da mai amfani ke buƙata, kuma ana iya amfani da ma'aunin GB, DIN da ka'idojin ANSI.
Rufin famfo yana da ayyuka na adana zafi da sanyaya, kuma ana iya amfani dashi don aika kafofin watsa labarai tare da buƙatun zafin jiki na musamman. Akwai filogi mai shaye-shaye akan murfin tsarin, wanda zai iya cire iskar gas a cikin famfo da bututun mai kafin tsarin ya fara. Girman ɗakin hatimi ya dace da buƙatun hatimin shiryawa ko hatimin injina daban-daban. Za'a iya amfani da ɗakin hatimin marufi da ɗakin hatimin inji a cikin gama gari, kuma an sanye su da sanyaya hatimi. Tsare-tsare na tsarin zubar da ruwa da tsarin rarraba bututun hatimi sun cika buƙatun daidaitattun AP1682
AYG jerin famfoɗaukar nauyin famfo ta hanyar jujjuyawar, gami da nauyin famfo, nauyin rotor da kuma nauyin nan take sakamakon farawar famfo. An shigar da bearings a cikin firam na Yixiu, kuma ana sa masu birki da mai.
Mai shigar da wannan jerin famfo shine mataki ɗaya, tsotsa guda ɗaya, nau'in rufaffiyar nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in tsiro, wanda aka sanya shi akan maɓalli da maɓalli da kwaya mai ƙwanƙwasa tare da hannun rigar waya. Hannun suturar waya yana da aikin kulle kansa, kuma shigarwa na impeller cikakke ne kuma abin dogara; Ana binne duk masu motsa jiki a cikin ma'auni. Lokacin da rabo daga matsakaicin matsakaicin diamita na impeller zuwa nisa na impeller ya kasance ƙasa da 6, ana buƙatar ma'auni mai ƙarfi; da na'ura mai aiki da karfin ruwa zane na impeller maximizes cavitation yi na famfo.
Ƙarfin axial na famfo yana daidaitawa ta gaba da baya na niƙa zobba da ramukan ma'auni na impeller. Raunin famfo da za a iya maye gurbinsu da zoben da za a iya maye gurbinsu don kula da ingantaccen aikin famfo. Ƙananan darajar NPSH, ƙananan tsayin shigarwa na famfo, rage farashin shigarwa.
Iyakar aikace-aikacen:
Matatar mai, masana'antar petrochemical, tsarin masana'antu na gabaɗaya, masana'antar sinadarai na kwal da injiniyanci na cryogenic, samar da ruwa da kula da ruwa, lalata ruwan teku, matsananciyar bututun mai.
Lokacin aikawa: Maris-07-2023