Kamar yadda kowa ya sani, coal coking, wanda kuma aka sani da babban zafin jiki na mayar da martani, shine farkon masana'antar sinadarai na kwal. Tsarin jujjuyawar kwal ne wanda ke ɗaukar kwal azaman ɗanyen abu kuma yana dumama shi zuwa kusan 950 ℃ a ƙarƙashin yanayin keɓewar iska, yana samar da coke ta hanyar bushewar bushewa mai zafi, kuma a lokaci guda yana samun iskar gas da kwal ɗin kwal tare da dawo da sauran samfuran sinadarai. Yawanci sun haɗa da drum sanyi (na'urar fashewa mai fashewa), desulfurization (HPE desulfurization na'urar), thiamine (na'urar saturator thiamine na'urar fesa), sanyaya na ƙarshe (na'urar wanke benzene sanyi na ƙarshe), ɗanyen benzene (na'urar distillation na benzene), injin Ammoniya shuka, da sauransu. Babban amfani da coke shine yin baƙin ƙarfe, kuma ana amfani da ɗan ƙaramin abu azaman albarkatun ƙasa don kera calcium carbide, electrodes, da dai sauransu. Coal tar ruwa ne mai baƙar fata mai ɗanɗano, wanda ya ƙunshi muhimman albarkatun sinadarai kamar su benzene, phenol, naphthalene, da anthracene.
SLZA da SLZAO sune manyan kayan aiki a masana'antar sinadarai na kwal. The SLZAO cikakken rufin jaket ɗin famfo yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki don jigilar barbashi da kafofin watsa labarai masu ɗanɗano a cikin masana'antar tace mai da masana'antar sinadarai.
A cikin 'yan shekarun nan, masana'antar Dalian ta Liancheng Group ta ci gaba da haɓaka tare da ƙaddamar da samfuran SLZAO da SLZA cikakkun samfuran da suka dace da isar da babban zafin jiki, matsa lamba, mai ƙonewa, fashewa, mai guba, ƙwararrun ƙwayoyin cuta da kafofin watsa labarai masu ɗanɗano kamar coal coking ta hanyar ci gaba da ƙira da haɓaka ƙira. . Rubutun famfo mai jaket, kuma ana iya sanye shi da hatimin injina da tsarin zubar ruwa daidai da API682.
A lokacin da ci gaban SLZAO bude-type cikakken rufi jacketed famfo da SLZA cikakken rufi jacketed famfo, mun yi aiki tare da thermal sarrafa masana'antun, soma sabon simintin fasahar, a hade tare da yin amfani da m shrinkage simintin tsari zane fasahar, high-ƙarfi ruwa-soluble simintin gyaran kafa. Kayayyaki Kuma ƙarancin samar da iskar gas da kayan aikin simintin simintin gyare-gyare sun samar da sabon tsarin simintin, wanda ke magance matsalolin famfo na jiki, walƙiya simintin gyare-gyare. da sanya juriya.
SLZAO buɗaɗɗen nau'in famfo mai cikakken rufin jaket yana samun ci gaban fasaha a fagen samfur. The impeller bude ko Semi-bude, tare da maye gurbin gaba da na baya sa faranti, kuma yana da dogon sabis rayuwa. A ciki surface na famfo rungumi dabi'ar musamman magani tsari don comprehensively ƙarfafa surface yi na abu, tabbatar da cewa surface taurin impeller, famfo jiki, gaba da raya lalacewa-resistant faranti da sauran overcurrent sassa ya kai fiye da 700HV da kuma kauri daga cikin taurare Layer ya kai 0.6mm a high zazzabi (400 ° C). Kwalta kwalta barbashi (har zuwa 4mm) da mai kara kuzari barbashi suna lalacewa da kuma lalacewa ta hanyar high-gudun Rotary centrifugal famfo, tabbatar da cewa masana'antu aiki rayuwar famfo ya fi 8000h.
Samfurin yana da babban ma'aunin aminci, kuma an ƙera jikin famfo tare da cikakken tsarin rufewa na thermal don cimma tasirin kiyaye ƙarfin zafi mai ƙarfi. Matsakaicin zafin jiki na famfo shine 450 ℃, kuma matsakaicin matsa lamba shine 5.0MPa.
A halin yanzu, wasan kwaikwayon ya fadada zuwa kusan abokan ciniki 100 a gida da waje, kamar Qian'an Jiujiang Coal Storage and Transport Co., Ltd., Qinhuangdao Anfeng Iron da Karfe Co., Ltd., Qian'an Jiujiang Coal Storage da kuma Transportation Co., Ltd., Yunnan Coal Energy Co., Ltd., Qinhuangdao Anfeng Iron da Karfe Co., Ltd., Tangshan Zhongrong Technology Co., Ltd., Chaoyang Black Cat Wuxingqi Carbon Black Co., Ltd., Shanxi Jinfeng Coal Chemical Co., Ltd., Xinchangnan Coking Chemical Co., Ltd., Jilin Jianlong Iron da Karfe Co., Ltd., New Taizhengda Coking Co., Ltd., Tangshan Jiahua Coal Chemical Co., Ltd., Jiuquan Haohai Coal Chemical Co., Ltd., da dai sauransu suna da sakamako mai kyau na aiki, ƙananan haɗari, cikakken biyan bukatun tsarin tafiyarwa, kuma abokan ciniki sun tabbatar da yabo.
Lokacin aikawa: Maris-31-2022