Sabuwar ƙarni na WBG nau'in microcomputer mitar jujjuya kai tsaye-haɗe da kayan aikin samar da ruwa mai haɗaɗɗun ra'ayi na ƙirar ƙira, ƙaramin sawun ƙafa, shigarwa mai dacewa da aiki, gajeriyar sake zagayowar shigarwa na kayan aiki, maye gurbin sabbin kayan aiki da tsoffin kayan aiki, kusan babu tasiri akan samar da ruwa na yau da kullun. Kayan aiki sun dace da amfani da waje, tare da ayyuka kamar tabbacin ruwan sama, hujjar ƙura, hujjar walƙiya, tabbacin daskarewa, tabbacin danshi, rigakafin sata da ƙararrawa ɓarna. A lokaci guda kuma, na'urar Intanet na Abubuwa tana haɗa da Liancheng Smart Cloud Platform, wanda ba zai iya saka idanu kawai sigogin aiki na na'urar ba, duba bayanan tarihi, gargaɗin farko na yanayin kewaye da yanki na sa ido na bidiyo. na'urar, da kuma tambayar bayanan buɗe kofa na fasaha, da sauransu. Ya dace sosai don gyaran gidajen famfo a cikin tsofaffin al'ummomi ko ayyukan gyaran ruwan sha na karkara.
01.Yanayin muhalli
1. Yanayin zafin jiki: -20 ~ 55 ℃;
2. Matsakaicin zafin jiki: 4 ~ 70 ℃;
3. Wutar lantarki: 380V (+ 5% -10%)
4. Yawan gudu: 4 ~ 200 m3 / h
5. Matsi: 0 ~ 2.5MPa
02.Kwafin aikace-aikace
Ana amfani da wannan samfurin sosai wajen matsi na ruwa na gine-gine da wuraren zama, gyaran samar da ruwa na tsoffin al'ummomi masu tasowa, samar da ruwa na gine-gine da ƙauyuka, da dai sauransu.
03.Features na kayan aikin samar da ruwa
1). Ƙananan zuba jari, babu buƙatar gina gine-gine na biyu, shigarwa na ciki, babu ruwa mai tsauri da aka samar a cikin kayan aiki, da kuma wadatawa kamar yadda ake bukata don kiyaye ingancin ruwa da rai.
2) Amincewa da cikakken ikon jujjuyawar mitar, sanye take da ingantaccen Siemens sadaukar da mitar mitar, ginanniyar ayyukan aikace-aikacen aiki mai ƙarfi, da tarin kyawawan algorithm ɗin sarrafa vector mai ƙarfi, wanda zai iya sarrafa famfo a cikin mafi kyawun yanayin aiki tare da babban inganci. da tanadin makamashi, tare da ƙarancin wutar lantarki da ƙananan farashin aiki.
3), IP65 ƙirar matakin kariya na waje, haɓaka haɓaka haɓakar muhalli gabaɗaya, na iya dacewa da yanayin samar da ruwa daban-daban; m ƙarfin lantarki zane, daidaita da grid hawa da sauka na game da ± 20%, babu bukatar damu da m ruwa samar da kayan aiki saboda grid hawa da sauka.
4) Ginshikan da aka haɗa DC reactor da kuma haɗaɗɗen tacewar EMC na iya sarrafa gurbataccen yanayi na hanyar sadarwar wutar lantarki ta kayan aikin juyawa mitar.
5) Kayan aiki na iya ajiye nau'ikan hanyoyin sadarwa na hanyar sadarwa bisa ga buƙatun abokin ciniki, tare da daidaituwa mai ƙarfi da haɗin kai tare da buƙatun bayanan abokin ciniki. Daidaitaccen daidaitaccen tsari yana ɗaukar tsarin sadarwar IoT na musamman, wanda zai iya fahimtar dandamalin girgije mai kaifin APP na wayar hannu da sarrafa gidan yanar gizo na kwamfuta, sigogin sarrafa kayan aiki kowane lokaci da ko'ina.
6), saita tsayayyen tsarin tsaro na kyamara, kayan sa ido na kan layi na ainihi, tsaro, hana sata, ɓarna, kama ƙararrawa ta atomatik.
7) An karɓi allon taɓawa mai launi na mutum-inji, wanda yake da hankali sosai, kuma aikin yana da sauƙi da fahimta. Yana iya daidaita samar da ruwa bisa ga yawan ruwan da mai amfani ke amfani da shi da kanta don gane aikin da ba a kula ba.
8) Cikakken ayyuka na kariya, cikakken kewayawa da kariya ta atomatik na famfo ruwa, na iya ƙararrawa ta atomatik a ƙarƙashin yanayi mara kyau, yin hukunci da laifin kuma aika bayanan ƙararrawa ga mai amfani.
9) Kayan aiki yana da aikin ƙididdige kwararar ruwa da amfani da makamashi, da kuma ciyar da baya zuwa nesa mai nisa, ba tare da buƙatar ƙara ƙarin mita ba.
10) The Siemens high-inganci inverter sanye take da kayan aiki yana da cikakkiyar kariya ta sanyi, kariyar cavitation, da kariya ta iska, wanda zai iya tabbatar da amincin kayan aiki da kwanciyar hankali na ruwa.
Sabbin ƙarni na WBG nau'in mitar na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa kai tsaye da na'urorin samar da ruwa sun yi la'akari da yanayi na musamman a lokacin hunturu a arewa da kuma lokacin damina a kudu, kuma musamman gabatar da kayan aikin samar da ruwa na waje. Canjin mitar microcomputer kai tsaye da kayan aikin samar da ruwa da aka haɗa kai tsaye yana haɗa kai tsaye zuwa bututun, ta hanyar tsarin tsarin kula da matsewar ruwa akai-akai don cimma daidaiton ruwa mai ƙarfi a kowane lokaci, yana ɗaukar ƙirar tsarin tsarin tsarin famfo na tanki, yana rage girman girma sosai. na kayan aiki, yana da sauƙi kuma mai dacewa don shigarwa, kuma an tsara shi azaman nau'i na waje An yi la'akari da majalisar ta zama shiru, rashin ruwa, rashin ruwa, ƙura, hana sata, walƙiya da sauran matakan don tabbatar da aiki mai aminci da kwanciyar hankali. na kayan aiki.
Lokacin aikawa: Oktoba-29-2021