Yin amfani da sabon samfurin na'ura mai aiki da karfin ruwa na zamani, samfuri ne na zamani wanda aka ƙera kuma aka ƙera shi daidai da ƙa'idodin ISO 2858 na ƙasa da sabon ma'aunin ƙasa na GB 19726-2007 "Iyakantattun Ƙimar Ingantacciyar Makamashi da Ƙimar Ƙimar Kuɗi na Tsabtace Ruwa na Tsabtace Tsabtace Ruwa" .
Matsakaicin isar da famfo yakamata ya zama ruwa mai tsafta da sauran ruwaye waɗanda kaddarorinsu na zahiri da na sinadarai sun yi kama da ruwa mai tsafta, wanda ƙimar ƙaƙƙarfan abu mai ƙarfi bai kamata ya wuce 0.1% a kowace juzu'in naúrar ba, kuma girman barbashi ya zama ƙasa da 0.2. mm.
KTL/KTWjerin nau'ikan kwandishan guda ɗaya-tsaye guda ɗaya mai zazzage jikin famfo yana ɗaukar babban matsi, kuma an inganta ingancin famfo sosai idan aka kwatanta da yawancin samfuran kan kasuwa. Yawancin samfuran sun cika ko sun zarce ka'idodin ƙasa, kuma wasu daga cikinsu ma sun zarce ƙimar kimantawa na ceton makamashi na ƙasa. Haɓakawa na haɓakawa yana rage ƙarfin shaft na famfo, ta haka rage ƙarfin injin mai goyan baya, wanda zai iya rage farashin abokan ciniki a cikin amfani da baya, wanda kuma shine ɗayan mahimman gasa na famfunan mu a kasuwa.
Anfi amfani dashi:
Na'ura mai sanyaya iska dumama tsaftataccen ruwa Maganin sanyaya daskarewa Tsarin Ruwan da'irar Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa Mai Ruwa.
amfanin samfurin:
1. Motar tana da alaƙa kai tsaye, tare da ƙaramin girgiza da ƙaramar ƙara.
2. Jikin famfo yana ɗaukar babban matsa lamba, kuma aikin yana da kwanciyar hankali kuma abin dogara.
3. Tsarin shigarwa na musamman ya rage girman sawun famfo, yana adana 40% -60% na zuba jari na gine-gine.
4. Cikakken zane yana tabbatar da cewa famfo ba shi da ɗigon ruwa, aiki mai tsawo, kuma yana adana 50% -70% na aiki da farashin gudanarwa.
5. Ana amfani da simintin gyare-gyare masu inganci, tare da daidaito mai girma da kuma kyakkyawan bayyanar.
Lokacin aikawa: Janairu-11-2023